• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tải phim tết + phần mềm từ Appstore.vn bằng Máy tính

khocviem

Tớ thấy Appstore có thêm mục Phim tết và thấy có nhiều bạn không biết cách down về PC để xem . Nên mạn phép hướng dẫn cách down cho mọi người

1. Down phần mềm Download Manager Pro từ Appstore.vn cài vào IPhone - và trên máy tính của bạn sủ dụng 1 phần mềm download - ở đây máy tính tớ dùng Internetdownloadmanager ( IDM)
2. Mở phần mềm download Manager Pro ( DMP) - đánh địa chỉ Appstore.vn vào thanh địa chỉ
3.Mở phim cần tải về - . như hình

Có 2 cách download
Cách 1 ( mất công nhập tay add linh vào IDM PC ): Kích Tải Về nó hiện ra 1 bảng ,trên chữ Download Link chính là Link download bộ phim bạn có thể ADD link đó vào IDM .(như hinh 2)

Cách 2 ( paste link vào Note của IP rồi sync qua Itune ): Kick vào chữ Download link trên IP . DMP sẽ tự đông download - bạn mở sang tap Download - kick vào bộ phim đang được DMP tải về nó hiện ra như hình

- Tiếp theo chọn Properties - nó hiện sang bản mới như hình

- việc tiếp theo là copy và paste link vào Note của IP

Sync Note IP với itune - copy link rồi add vào idm là xong

PS : cách này cũng có thể sự dụng để tải PM và game trên Appstore.vn về máy . Sau này khi restore lại IP thì kéo vào itune là xong , vừa nhanh mà ko mất công down lại

Back