• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Huyền Thoại Triệu Tử Long - "Rồng Trung Hoa"

strawberry

Xứng Danh Huyền Thoại Ghi Lại Khoảnh Khắc

Một mình xông ra chiến trường – Một mình chống lại quân địch, kiên cường đến giây phút cuối cùng đó là “ Huyền Thoại Triệu Tử Long”.

Để lưu lại những khoảnh khắc đẹp khi bạn hóa thân thành một huyền thoại trong lịch sử, MVCorp rất hân hạnh được đưa ra chương trình khuyến mại vô cùng hấp dẫn

“Xứng Danh Huyền Thoại, Ghi Lại Khoảnh Khắc” bao gồm

- 01 Giải nhất: 01 máy ảnh Canon Powershot A2200 trị giá 3.500.000 VNĐ

- 01 Giải nhì: 01 thẻ cào Viettel trị giá 500.000 VNĐ

- 01 Giải ba: 01 thẻ cào Viettel trị giá 200.000 VNĐ

Tải game “Huyền Thoại Triệu Tử Long” để được hòa mình vào những cuộc chiến vĩ đại và cầm về tay chiến lợi phẩm độc đáo. Vừa được chơi, vừa trúng thưởng, thật tuyệt phải không nào. Vậy bạn còn chờ gì nữa hãy tham gia ngay bây giờ!

Chi tiết vui lòng truy cập : http://tq.mvstore.vn

Tải Game hoàn toàn miễn phí các bạn nhé.
File setup các bạn có thể tải luôn ở địa chỉ: http://tq.mvstore.vn/game.aspx

Download với File đính kèm: ZSGWS_N7610.jar.7z‎ (440.4 KB)

Last edited by a moderator:
sao không thấy tải game triệu tử long mà toàn thấy tank vậy

Chủ Topic chú ý hiện tại Linkdown trên không rõ ràng,không Down được.Bạn nên đính kèm File lên Diễn đàn hoặc các trang Upload khác nhé!.Sau 24h kể từ khi post bài nếu không Edit chúng tôi sẽ xử lý theo Quy định Diễn đàn!!!

sao mình gửi tin nhắn ko được... vậy là sao. down hết hơi, cuối cùng ko chơi đc tiếp, bực mình thật

trò này mình chơi bản TQ rồi,đánh cũng đc,nếu dùng viettel thì gửi tn đến đầu số của TQ,có cái trả lại tiền cái ko,mọi ng dùng trình duyệt của máy vào trang g.qq.com tìm chữ tam quốc viết bằng chữ TQ rồi tìm chỗ mấy kết qủa mà tải

Back