• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iControl - Tối đa hóa thời gian sử dụng PIN của iPhone

Zenki

Super V.I.P
iControl tự động quản lý quy trình hoạt động của WiFi, 3G, Bluetooth, và Edge của bạn để tối đa hóa tuổi thọ pin của iPhone. iControl kéo dài tuổi thọ của pin bằng cách cho phép bạn chỉ định ứng dụng cần thoát ra hẳn sau khi iPhone ở chế độ Lock. Một khi đã cấu hình tuỳ chọn của bạn, WiFi, Bluetooth và 3G trên iPhone chỉ được bật khi iPhone được mở khóa hoặc trong khi sạc. Trong thời gian Standby, iPhone chỉ sẽ hoạt động ở chế độ 2G hoặc Edge, iControl sẽ tự động bật/tắt Wifi, Bluetooth hoặc 3G mỗi khi bạn mở khóa/khóa điện thoại của bạn. Bằng cách trên bảo đảm rằng iControl sẽ kéo dài tuổi thọ pin của bạn lên tới 100%!

Hướng dẫn minh với.Mình down về nhưng ko biết cài vào iphone ntn?Mong các bạn giúp đỡ,Xin cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:
Cái này chạy ở chế độ standby, ko biết đỡ hao hơn là mấy =))
Thay vì thêm 1 process, dùng xong cái gì thì tắt cái đó.

Back