• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iGallery - Phần mềm duyệt ảnh theo cơ chế vuốt như iphone

hooliganboy

Mình mới lượm lặt được trên internet , phần mềm cho phép duyệt tất cả ảnh có trong máy của bạn theo cơ chế vuốt 1 ngón tay như iphone ;;);;) . Tuy có điều phần mềm này còn rất là đơn giàn , nó ko cho phép duyệt ảnh theo thư mục cũng như ko cho phép lựa chọn ảnh nào mún xem :-??:-?? . Hy vọng là tác giả sẽ tiếp tục phát triển phần mềm để UIQ cũng có 1 phần mềm duyệt ảnh bro ko thua kém gì iphone :)):)).
Link down ở đây , các bạn cứ down về và cảm nhận nhé :D:D. Chúc vui :-?:-?
[HIDE="click thank to view"][URL="http://www.4shared.com/file/68893066/e8b588d4/Gallery_i.html
[/URL][/HIDE]

hi hi phần mề này bác caohieu88 mới cho em,chán lắm.Không như Photo eye đấy .

Photo eye là phần mềm hỗ trợ trình duyệt ảnh giống như Iphone của PPC đó bạn. Ko phải của UIQ 3.0 đâu!

Cái này có lâu lắm rồi, của sck làm ra nhưng chỉ ở phiên bản đầu tiên và có rât là nhiều bugs. Nói chung chưa stable lắm, các bạn cài chơi thôi chứ chưa thật sự hiệu quả.

Quên ,Xin lỗi các Pro Photoeye chỉ dành cho PPC ( OS: WM) Hay lắm.Hi vọng rồi 1 ngày UIQ sẽ lên ngồi

có ai có phần mềm duyệt ảnh nào cho UIQ 3.0 ko ? Giống phần mềm RescoView S60 chẳng hạn thì cho em xin.

Back