• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM+ for Skype bản FREE cho 2 ngày cuối tuần (17,18/10/09)

Caohieu88

IM+ for Skype bản FREE (chỉ trong 2 ngày cuối tuần)

- Để có thể đăng ký các bạn sử dụng S60v3 và v5 sử dụng theo link này:
http://www.symbiangear.com/en/eur/IM-for-Skype-for-Symbian-S60v3-v5/product_261842_details.html

- Sau đó các bạn ấn vào ADD TO CART và chọn loại điện thoại có hệ điều hành tương ứng mà bạn đang sử dụng.

- Một trang mới xuất hiện các bạn đăng ký vào Redeem Voucher theo Voucher code là SHAPE100 khi đó các bạn đã có một bản hoàn toàn free. Các bước tiếp theo tại hình dưới đây:

- Chọn order now. Có thể sau khi order thì nó sẽ bắt bạn phải đăng ký một tài khoản tại trang này, nếu bạn nào chưa có thì hãy đăng ký nhé. Chúc vui vẻ! Và code của bạn sẽ được hiện ngay sau đó. (VD của mình là 38843774ced18a4)

- Và kết quả cuối cùng, một bản free dùng khỏi chê:

Sao mình làm như vậy nhưng vẫn thấy nó đề giá 4.87 ER bạn ơi?=))
Sau khi đồng ý order thì invoice nó lại = 0$.
Đã đc cấp key và đang test!Thanks chủ topic đã chia sẽ cho AE.
MOD dán cái này lên cao cho AE biết nhé(mua nhanh kẻo hết)
Thanks all

Chỉnh sửa cuối:
kệ nó bạn , cứ đowload về sài bt
p/s MT : cho hỏi làm sao cài id yahoo, cái này hok biết sài

Lúc đầu mở pm nó có hỏi bạn thì bạn điền vào, sau đó vào kết nối thì nên chọn YH hay All. Để mai mình lấy cái file Lang VI úp lên cho các bạn sài tiếng VI luôn.

Mình đăng kí đc rồi.Nhưng mà đăng nhập xong không biết chuyển qua Ym như nào.A Minhthang chỉ dùm em với :p

Không dùng chung cây đc đâu bạn!Cái bạn post là trial Việt hóa, mình cũng đang cài, thử đưa key sang nó báo là key này dùng cho imei khác hoặc ứng dụng khác của Shapeservices.com.=))
Cái này chỉ dùng chat cho acc Skyper thui!:((
kiếm đc cái key xịn của cái IM+ của Minhthang mới là chuẩn nhất!=D>

Không dùng chung cây đc đâu bạn!Cái bạn post là trial Việt hóa, mình cũng đang cài, thử đưa key sang nó báo là key này dùng cho imei khác hoặc ứng dụng khác của Shapeservices.com.=))
Cái này chỉ dùng chat cho acc Skyper thui!:((
kiếm đc cái key xịn của cái IM+ của Minhthang mới là chuẩn nhất!=D>
Đúng là không dùng chung đc.Anh em nào đi sau thử xin key rồi đùng cho bản IM+ của anh thắng xem đc không?Mình cài bản của anh thắng vào xong định xin thêm 1 cây thì nó báo lỗi .Hi

ôi trời, bác Thắng ơi, đây là bản IM + all in one mobile messenger mà, còn k.e.y đăng ký ở trên là dùng cho bản IM+ for skype mà
mình đăng ký xong thì nó gửi mail như thế này
PURCHASED PRODUCTS
-----------------------------------------------------------------------------
IM+ for Skype for Symbian S60v3 & v5 3.0.2 (Nokia N78)
----------
Price : 0,00 €
Reg.-Code : Will be sent via e-mail within 48 hours

nghĩa là phải chờ 48h, hic

ôi trời, bác Thắng ơi, đây là bản IM + all in one mobile messenger mà, còn k.e.y đăng ký ở trên là dùng cho bản IM+ for skype mà
mình đăng ký xong thì nó gửi mail như thế này
PURCHASED PRODUCTS
-----------------------------------------------------------------------------
IM+ for Skype for Symbian S60v3 & v5 3.0.2 (Nokia N78)
----------
Price : 0,00 €
Reg.-Code : Will be sent via e-mail within 48 hours

nghĩa là phải chờ 48h, hic
Mình đk nó hiên code ngay ở chỗ dow IM+ mà :D

Duy nhất trong 2 ngày 17 và 18/10/2009, bạn có cơ hội nhận được mã đăng ký của phần mềm IM+ for Skype (dùng để chat và thực hiện cuộc gọi trên Skype) hoàn toàn miễn phí.

Cách nhận mã đăng ký vô cùng dễ dàng:

Bước 1: Đăng ký tài khoản miễn phí:

• Đầu tiên, bạn vào đây để đăng ký một tài khoản miễn phí: https://www.mobile2day.com/en/user_register.html. Các ô có dấu sao màu đỏ bắt buộc phải điền vào.
  • Dòng địa chỉ (Address 1) có thể điền tùy ý. Dòng Zip code bạn có thể điền 77777.
  • Dòng E-mailConfirm E-mail: điền chính xác địa chỉ e-mail của bạn để nhận mã đăng ký. Sau đó nhấn nút Register Now.
  • Ở màn hình tiếp theo, bạn nhập mã xác nhận đăng ký tài khoản vào ô Code (kiểm tra hộp mail vừa đăng ký để lấy mã xác nhận). Bấm Next.

Bước 2: Nhận mã đăng ký sản phẩm:
Click vào đây: http://www.mobile2day.com/en/plattf...-Symbian-S60v3-v5/product_261842_details.html. Nhấn nút Add to cart. Sau đó chọn loại điện thoại bạn đang sử dụng.

Tiếp theo, trong ô Voucher code, bạn nhập vào mã giới thiệu SHAPE100. Rồi nhấn nút Redeem Voucher.

Lúc này phía trên màn hình sẽ hiện ra dòng chữ "The Voucher SHAPE100 was successfully redeemed." Và giá thanh toán hiện ra trên màn hình sẽ trở thành 0,00 € (miễn phí). Bạn nhấn nút Check out để tiếp tục.

Nhấn tiếp nút Check data.

Đánh dấu chọn vào ô Yes, I accept the Terms and Conditions rồi bấm nút Confirm order để xác nhận. Vậy là xong!

Trang web sẽ gửi cho bạn một email xác nhận việc mua bán (mặc dù hoàn toàn miễn phí :laugh8kb:). Trong vòng 48 tiếng tới, trang web sẽ gửi mã đăng ký sản phẩm IM+ for Skype vào hộp mail mà bạn cung cấp ở bước trên.

Nếu chưa có phần mềm IM+ for Skype, bạn vào đây, chọn loại máy đang sử dụng và tải chương trình về.

đây là cách chi tiết hơn để lấy nè mình đã apply thành công trên 3 máy N73 N3250 N82
cám ơn bạn DTNC đã hướng dẫn

Back