• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM + version 8.14_VH_By_SymPViet_Chat chưa bao giờ giống PC đến thế @

Chienkon88

IMPlus_VH_By_SymPViet ! \-/ :D =D>

Một phần mềm chat trên mobile thiệt là hoàn hảo >:) !

LINK DOWNLOAD :

IMPlus_version 8.14

Mọi người cũng đã quen thuộc zới nó rồi nên mình hôk giới thiệu nữa nha !

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Mod nên xem xét những bài comment như thế này, xóa thẳng tay, ban nick ít nhất 3 ngày, bên diễn đàn Tinh Tế đặc biệt thực hiện nghiêm việc này. Thà viết câu cảm ơn còn tốt hơn, bạn đã đọc bài viết "Bóc tem - văn hóa 'nhảm'..." trên các trang báo rồi chứ.

Mod nên xem xét những bài comment như thế này, xóa thẳng tay, ban nick ít nhất 3 ngày, bên diễn đàn Tinh Tế đặc biệt thực hiện nghiêm việc này. Thà viết câu cảm ơn còn tốt hơn, bạn đã đọc bài viết "Bóc tem - văn hóa 'nhảm'..." trên các trang báo rồi chứ.

Dạo này các Mod nhà mình đúng là hok còn nghiêm về khoản này nữa, những bài dạng như vậy dạo này xuất hiện hơi nhiều mà hok thấy các Mod xử lý gì hết. Anh MinhThang dạo này bận gì mà cũng ít thấy xuất hiện ở 4rum :D

Có vào được rom chat như trên pc ko hả chien coi?Mình thử rất nhiều Pm rồi nhưng ko có cái nào vào rom chat được.Bùn thiệt

Dùng IM cũng khoái, nhưng ko khoái lắm, vì em nó bệnh tật, nhưng chưa có thuốc :p
Dù sao cũng thank bác =D>

Rất cảm ơn bác chiencoi hết mình vì anh em . Heheh . Bác cho em hỏi giá key là bao nhiu tiền và mua ở đâu với ợ . Hjhj giờ ol mobile cũng có thể thanks bác thick thật

Chỉnh sửa cuối:
chiencoi nhiệt tình quá,ở đâu cũng thấy bạn này\-/

Hạn chế các bình luận kiểu như thế này tránh làm loãng topic, chỉ cần click thanks là đủ bạn nhé !

Last edited by a moderator:
Mình thấy nó vẫn đòj đk, với nó cứ bị thoát ra tự động

Không trích dẫn bài quá dài bạn nhé !

Last edited by a moderator:
Pm của bác rất good . Mong bác cố gắng phát huy giúp đỡ anh em và thêm nhiều đóng góp quý giá cho PDA việt :D

Chỉnh sửa cuối:
Công nhận chiencoi dạo này năng động thật, mình thấy bút danh của bạn có trong hầu hết các chủ đề vh mới. Thanks b nhiều ha.

Công nhận chiencoi dạo này năng động thật, mình thấy bút danh của bạn có trong hầu hết các chủ đề vh mới. Thanks b nhiều ha.

Vậy bạn dùng còn bị lỗi nữa không :-?

Thanks mọi người đã ủng hộ =D>

Chúc vui !

E kết PM này từ ngày xưa, giờ mới được dùng Phree ... e phải xử lý nó ngay mới được ... thanks bác nhiều ... :D

chiến còi thì nhiệt tình thật.mà răng ai post bài bạn cũng thanks hết rứa!
phải biết tiết kiệm 1 tí để chữ thanks có ý nghĩa hơn.hehe

Back