• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Image Exchange v.1.00 - Trình duyệt ảnh Lay động mọi giác quan [02/03]

thanhlongnd

Phần mềm: Image Exchange
Phiên bản: v.1.00
Bản quyền Vh: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng : trình diễn, xoay, phóng ảnh siêu mượt mà

Ghi chú: Cách fix lỗi bị bay ở 1 số máy : Lỗi này đã làm quá nhiều người khó chịu khi muốn dùng mà ko thể sử dụng được :laugh8kb:

+ Nguyên nhân : Do Image Exchange ko đáp ứng kịp tốc độ tạo _PAlbTN của kho ảnh quá lớn trong C(E)/image

+ Khắc phục: gỡ Image Exchange, chuyển hết ảnh sang 1 thư mục tạm. Cài lại Image Exchange, cop từng 10 ảnh 1 lần vào lại thư mục Image, mở Image cho nó load và tạo _PAlbTN, rùi lại cop tiếp ảnh sang, cứ như vậy đến hết

......................
Khi fomat thẻ và dọn rác tuyệt đối ko xóa thư mục _PAlbTN đi, vì nó lại phải tạo lại thôi :laugh8kb:

attachment.php

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

Sao diễn đàn giờ ko cho phép up file 7z >1M nên mình up link :(

DownLoad​

đã test xong ! cài đặt ko báo lỗi " ứng dụng ko phù hợp " như các ver trước nhưng cài xong chỉ thấy cái hình mà ko có thấy icon ! đã cài 2 lần , mới 4mat máy và thẻ » lỗi cập nhật là ko thể ?
attachment.php

Tất cả các pm mình Việt hóa mới đây không bao giờ bị lỗi cập nhật bạn à.

Chỉ các phiên bản ngày xưa mới bị thì có thể vào c(e)/system xóa hết các file txt đi thôi.

Chỉ các phiên bản ngày xưa mới bị thì có thể vào c(e)/system xóa hết các file txt đi thôi.

Không tự remove file text sau khi cài đặt hé.
Phiên bản này có vẻ ổn hơn các phiên bản trước nhiều đấy, anh em tets và cảm nhận nhé, test chạy rất tốt trên N82.

Đóng gói bằng Siscontents thì nguy cơ lỗi cập nhật là khá cao. Dùng SisWare trên PC hoặc SuperPackSis trên Cell bảo đảm không bao giờ bị lỗi này;;)

@a MinhThang and vothien : TL ol điện thoại nên không quote được. Không phải tự remove txt đâu, mọi người đều là chuyên gia, nhìn txt và png của ThanhLong là hiểu tại sao không bao giờ lỗi cập nhật nữa hihi ;;)

@a MinhThang and vothien : TL ol điện thoại nên không quote được. Không phải tự remove txt đâu, mọi người đều là chuyên gia, nhìn txt và png của ThanhLong là hiểu tại sao không bao giờ lỗi cập nhật nữa hihi ;;)

Oh chơi vậy cũng có lý.

Back