• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMAGE_COM V2.02 PM CHỈNH SỬA ẢNH

datvietdatviet

Giờ này chắc ae pv ngủ hết rùi hử :D vừa đi làm nv chưa ngủ được nên tranh thủ lập 1 topic giết thời gian đằng nào cũng sắp sáng rồi .
Giới thiệu với ae phần mềm image com

chắc ae pv cũng đã biết về pm này rùi
Với pm này ae có thể chỉnh sửa ảnh với tính năng như :
= cắt ảnh thành :
_2 ảnh
_3 ảnh
_4 ảnh
_6 ảnh

=ghép ảnh thành :
_2 ảnh thành 1
_3 ảnh thành 1
_4 ảnh nt
_6 ảnh nt

= thay đổi kích cỡ ảnh theo ý
và còn 1 số chức năng phụ nữa . Mình đã vh hết file ngôn ngữ rồi nhưng ko hiể sao những chỗ tùy chọn vẫn full china !
ae down về vọc và cho ý kiế nhé ! Có sai ở đâu ae ý kiến để mình rút kinh nghiệm vh lần sau.thanks

Chỉnh sửa cuối:
Giờ này chắc ae pv ngủ hết rùi hử :D vừa đi làm nv chưa ngủ được nên tranh thủ lập 1 topic giết thời gian đằng nào cũng sắp sáng rồi .
Giới thiệu với ae phần mềm image com

chắc ae pv cũng đã biết về pm này rùi
Với pm này ae có thể chỉnh sửa ảnh với tính năng như :
= cắt ảnh thành :
_2 ảnh
_3 ảnh
_4 ảnh
_6 ảnh

=ghép ảnh thành :
_2 ảnh thành 1
_3 ảnh thành 1
_4 ảnh nt
_6 ảnh nt

= thay đổi kích cỡ ảnh theo ý
và còn 1 số chức năng phụ nữa . Mình đã vh hết file ngôn ngữ rồi nhưng ko hiể sao những chỗ tùy chọn vẫn full china !
ae down về vọc và cho ý kiế nhé ! Có sai ở đâu ae ý kiến để mình rút kinh nghiệm vh lần sau.thanks

- Nều còn tiếng hoa là còn các File python hổ trợ đó, vì phần mềm này run trên python nên những từ mình ko thấy thường nằm trong lib python và resource/app v.v...

- Nều còn tiếng hoa là còn các File python hổ trợ đó, vì phần mềm này run trên python nên những từ mình ko thấy thường nằm trong lib python và resource/app v.v...

mở tất cả file có thể vh rùi mà ko thấy đâu. Lạ thật

File lang nằm riêng đó mà bạn.còn 1 số nằm ở file ảnh

Chỉnh sửa cuối:
Back