• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Immediate restart! - Khởi động lại máy ngay lập tức.( cho cả s60v3)

stupid1314

Tuoch restart là 1 ứng dụng giúp bạn khởi động lại máy ngay lập tức mà không cần phải qua 2 lần bấm nút nguồn như bình thường. Nó không đòi hỏi phải có Python và không yêu cầu bất kỳ câu hỏi trước khi khởi động lại.
Hãy cẩn thận nhé vì chỉ sau 1 click ngay lập tức sẽ khởi động lại chương trình đó :D.

View attachment 175557

Link down: http://www.symbian-freeware.com/get-touch-restart.html

phan mềm này của s60v5 có từ lâu rồi..
chỉ cần cải và click vào 1 cái là restart ngay mà.....

Mình có bộ restart và shutdown đây này, cũng chỉ bấm 1 lần thôi, test ok trên mọi dòng s60v3

Chỉnh sửa cuối:
ko hiểu các bạn cài phần mềm này để làm gì , ngồi reboot cho sướng à, 1 ngày reboot mấy trăm lần ???

Nhiều lúc để giải phóng ram cần phải khởi động lại, chứ nhấn 2 lần nút nguồn mất thời gian

oài công nhận dùng n95 cứ phải mò lên phía trên để tắt máy nút vủa bé lại ấn đau cả tay .Nhưng cài cái này thì kick vô icon như không . chắc không hợp với nó. mà cái này chắc bật tiện không kém , thấy bạn nói 1 lần kick là 1 lần reset vậy ai ko bết ấn 10 lần cứ tắt máy chắc người ta tưởng máy có vấn đề !^^

Chỉnh sửa cuối:
oài công nhận dùng n95 cứ phải mò lên phía trên để tắt máy nút vủa bé lại ấn đau cả tay .Nhưng cài cái này thì kick vô icon như không . chắc không hợp với nó. mà cái này chắc bật tiện không kém , thấy bạn nói 1 lần kick là 1 lần reset vậy ai ko bết ấn 10 lần cứ tắt máy chắc người ta tưởng máy có vấn đề !^^

Xài JarbTaskman có chức năng reset đó, mình toàn dùng cách này, rất tiện lợi.

Back