• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iMobile Cinema - Plugin giúp xem Flash trên Safari

Thật ra chỉ hơn ứng dụng kirikae trên cydia đúng chế độ thumnai. Kirikae cũng làm xuất hiện được các bảng ứng dụng đang chạy (giữ nút home) để chuyển qua lại các ứng dụng

cho mình hỏi 2G sài dc ko ?
nghe nói chỉ 3G mới hỗ trợ flash???
Cả iPhone 2G và 3G đều không hỗ trợ Flash. Bởi vậy nó mới có cái Plugin này :D Cái này chỉ chạy trên Firmware 3.x thôi nhé, bạn thử xem sao?

Cài vào rồi, nhưng nó không load video được.
Có ai bị giống mình không vậy?

Hôm qua add source: http://repo.beyouriphone.com/ tự dưng bị ăn táo:(( .Phải tắt khởi động lại đợi một lúc lâu mới lên được màn hình chính, hú vía. Hết dám cài:|
Source này mình Add bình thường mà bạn :D Sao lại ăn táo được nhỉ? Bạn có cài gì thêm từ Cydia không? Add Source thì rất khó mà bị ăn táo được.

cho mình hỏi chỉ cần add soure là xem đc flash hả bạn?. k install thêm cái gì ah
Add source xong rồi tìm và cài đặt iMobile Cinema rồi mới xem được chứ bạn :D Add source vào không thì sao mà xem Flash được :D

Sao mình cài iMobile Cinema rồi, mà sao vẫn ko xem file flash được? Mình đang sài Firm 3.1.2 Bác hướng dẫn chi tiết tí được kô?

Sao mình cài iMobile Cinema rồi, mà sao vẫn ko xem file flash được? Mình đang sài Firm 3.1.2 Bác hướng dẫn chi tiết tí được kô?

Đây là Plugin giúp trình duyệt Safari trên iPhone xem được Flash Video Bạn nhé, chứ không phải Copy File Flash Video vào máy rồi xem đâu?:)) Chạy trên OS 3.1.2 tốt đó!=D>

hix, mình vào xem XXX với các file .FLV mà cũng có được đâu :p. Cũng như các trang web xem Video trực tuyến, như Zing hay Youtube đều không xem được hết. Sài Safari là pó hand rồi đó T_T

Mình cũng không có xem được, vào vtc.com.vn xem tv mà không được. Vào Youtube thì xem được thui.

Cái này chưa hỗ trợ FULL Flash đâu. Chỉ xem được những cái cơ bản như Youtube hoặc Google Vids thôi. Các bạn lưu ý là Flash có nhiều dạng, mỗi dạng đòi hỏi yêu cầu khác nhau, Apps này chỉ giúp xem được Flash ở một số trang nhất định thôi.

add on này không xem được những web chứa định dạng đuôi Flv, chỉ xem đươc web có đuôi mp4 cơ bản được quickTime IP hổ trợ

:)) đến thời điểm hiện giờ, IP làm gì chạy đc Flash. Cái mà chủ topic giới thiệu chỉ là đọc đc trong Youtube thôi, ko thể xem Flash những web khác đc đâu...VD:www.vnexpress.net -> chọn "cười", rồi thử xem Flash đi, đc mới lạ

Mấy trang mình cần xem flash đều không chạy được, hix.

Cái này hình như không chạy được trên 2G thì phải mình cài vào rồi nhưng nó không hiện lên gì cả, có bác nào thử trên 2G chưa nhỉ?

Back