• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMPlus v8.15 S60v3 - VI by SymPViet - Phần mềm Chat được yêu thích nhất

tuanloc1

IMPlus v8.15 S60v3 - VI by SymPViet - Phần mềm Chat (đã fix lỗi "mua sẵn")

IMPlus v8.15 S60v3 - VI by SymPViet - Phần mềm Chat được yêu thích nhất

Phần mềm này đã quá quen thuộc và cũng khuya rồi xin phép các bạn cho mình không giới thiệu thêm nhé! :p
Chỉ có một thông tin quan trọng là nó đã được "mua sẵn" cho mọi người rồi!

Link: http://www.mediafire.com/?qu2wmrw4imu

Chỉnh sửa cuối:
Khuy rồi cũng thanks bác .kakakak , nãy em thấy tưởng chiencoi về đầu hoá ra bác nhanh hơn . Hôm trước up fw bị lỗi hôm nay em mới có thời gian chạy lại để hack Có soft vọc luôn :D kiepdollar đã trở lại chưa thấy lợi hại gi :))

Tuanloc1 lại nhanh tay hơn chienkon88 rồi.xin chúc mừng...

ôi dào,nói thế hóa ra các bác đua VH à o_O,phải đua số lượng bài viết chia sẻ cho a e chứ :)).đúng là ninhhot:p..a lộc ơi bản này ngon hơn bản 8.11 @ chưa a?trc e cài bản 8.11 lúc đầu đc,sau xóa đi cài lại thì lại kêu unable to install :(

không hiểu sao cài vào thì thông tin giấy phép khác hình minh họa bên trên . Nó ghi là chỉ đc đến th6 7 2010 thôi bác ak

đây có thể là phần mềm chat hay nhất nhưng chắc gì đã được yêu thích nhất hả bác @_@

đây có thể là phần mềm chat hay nhất nhưng chắc gì đã được yêu thích nhất hả bác @_@

Mình cũng nghĩ thế. Cái này còn phải cải tiến nhiều nữa. Anh em ta đa phần là dùng Yahoo. Cái này nhìn rối mắt lắm. Được cái có history hay hay.

Mình cũng nghĩ thế. Cái này còn phải cải tiến nhiều nữa. Anh em ta đa phần là dùng Yahoo. Cái này nhìn rối mắt lắm. Được cái có history hay hay.

Thời đại quảng cáo mà, Các bác chất vấn vấn đề này làm gì?:D. Chủ yếu là chất lượng thôi!

không hiểu sao cài vào thì thông tin giấy phép khác hình minh họa bên trên . Nó ghi là chỉ đc đến th6 7 2010 thôi bác ak
Bạn xem lại có Cài Thắng nào trước nó không?

Bản thân mình không thích phần mềm này, do chỉ dùng Yahoo nên thấy xài Shmessenger là ổn rồi, có chức năng chụp hình rồi gửi rất hay.

Em cài vào thông tin giấy phép nó hiện như hình minh họa của chủ topic mà, bác xem lại thử coi? :-?

em chẳng hiểu sao nó cứ bị vậy ế . xóa đi cài lại bao nhiêu lần vẫn thế :(

bạn thử chỉnh thời gian hệ thống qua ngày đó luôn xem có bị sao không?
Đã bị dính chưởng rồi các bác ơi . Bây giờ vào là diss ra luôn :(( . Em không hiểu hay nó bị đụng với cái j

em cài oy nhưng ko vào đc yahoo nó bảo lỗi sybian -15 j đấy anh ạ! có cách j jup em với!

Các bác cho em hỏi qua cái tại sao em cài IM vào rùi, nhưng khi đăng nhập yahoo xong 1 cái là out lun. RAM em lúc đó còn 12Mb mà

Back