• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Install Block_2.0.6_Full - Chống Xâm Nhập !!!

saodoingoi142

Moderator
Install Block_2.0.6_Full - Chống Xâm Nhập !!!

Đây là 1 phần mềm rất hay, tác dụng đúng như tên gọi của nó là chống cài đặt...!!!

Ngăn không cho người khác cài đặt phầm mềm lạ vào máy tính là biện pháp hữu hiệu để phòng tránh virus, spyware, adware...Và Install-Block (IB) là tiện ích được thiết kế để làm công việc này. Cách thức làm việc của chương trình khá là đơn giản, thay vì khóa file thực thi, IB sẽ chặn cửa sổ cài đặt của ứng dụng, do vậy không ai có thể cài đặt hay gỡ bỏ chương trình trong máy của bạn.

Không chỉ thế, bạn cũng có thể dùng IB để khóa các trình duyệt, các chương trình chat hay bất kỳ một ứng dụng nào trong Windows.

Tương thích với mọi hệ điều hành của Windows !!!.

TẠI ĐÂY NHÉ!!!

Em cài chương trình antivirus Avast rồi cài cái này có bị xung đột gì không bác? :-??

Back