• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Instant Heart Rate - Pro - Đo nhịp tim bằng điện thoại của bạn

yeskia

Moderator
Instant Heart Rate - Pro v2.0.7

Yêu cầu: Android 1.6 +
Tổng quan: Instant Heart Rate giúp bạn đo nhịp tim của bạn bằng điện thoại.

★ Ứng dụng trên điện thoại di động đoạt giải thưởng "The best Health & Fitness app on Mobile Premier Awards 2011"★

Sử dụng nó để tối ưu hóa việc tập thể dục của bạn và để theo dõi sự tiến bộ của bạn.
Cài đặt nó và giữ cho phù hợp.

• Đặt đầu ngón tay trỏ của bạn trên máy ảnh của điện thoại và trong một vài giây, nhịp tim của bạn sẽ được hiển thị.
  • Một biểu đồ thời gian thực sẽ hiển thị tất cả các nhịp tim của bạn.
  • Nó sử dụng điện thoại của bạn qua camera để theo dõi những thay đổi màu sắc trên đầu ngón tay trực tiếp liên quan đến xung nhịp tim của bạn. Đây là kỹ thuật tương tự mà xung oximeters y tế sử dụng.
  • Hiển thị hình ảnh động nhịp tim.
  • Bây giờ bạn có một cơ hội để theo dõi tập thể dục và sức khỏe của bạn mọi thời gian chỉ cần với điện thoại của bạn .

Cho phép:
✓ các phép đo tỷ lệ tim
✓ PPG biểu đồ thời gian thực - xem mỗi nhịp tim của bạn
✓ Lịch sử

Chú ý: Hoạt động tốt nhất trên các thiết bị với đèn flash. Trên các thiết bị khác được sử dụng với ánh sáng tốt.

Thank bạn, phần mềm này rất hay. Sai số rất nhỏ so với máy đo điện tử Amron

Thank bạn, phần mềm này rất hay. Sai số rất nhỏ so với máy đo điện tử Amron
Thật hả bạn, nếu vậy thì hay quá. Để mình dùng mới được, đo cho bố mẹ mình hay bị tăng huyết áp.

Back