• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Interactive Voice Call Master (IVCM) V2.60 V3,V5 Quản lý, Ghi âm cuộc

hungnguyen07

Mobisophy Interactive Voice Call Master v2.60 S60v3,V5 SymbianOS9X

Phần mềm này chắc quá quen với thần dân symbian anh em chúng mình rồi đúng không..Đây là phiên bản mới nhất của nó 2.60..Không biết trong diễn đàn mình đã ai có bài về nó chưa mình không biết và mình cũng khong nhớ lấy nó từ đâu về nữa...Nếu có rồi nhờ các sếp xóa dùm. Vì mình bận lên không có hình đính kèm..mong các bạn thông cảm.Mình đã cài nó trên E63,chạy rất ổn định,quan trọng là nó đã được hack rất hoàn hảo.Mình dùng thấy chưa có vấn đề gì..các bạn dùng cho ý kiến nhá :)) :))

Các bạn tải đủ 3 file về,xóa 7z đi và dùng File Splitter & Joiner nối chúng lại với nhau nhé

View attachment 183583View attachment 183584View attachment 183585

hoặc link mediafire:http://www.mediafire.com/download.php?v96rw8xk03k2vu9

Đây là link down File Splitter & Joiner

http://www.mediafire.com/download.php?7sgj5h29t7dp7b6

Chỉnh sửa cuối:
uh phiên bản này thuốc hay đó xài khá ổn nhưng không biết có lâu không nửa

Ổn đấy bạn ạ..có điều ghi âm cuộc gọi thì bản này vẫn không hoạt đông được.Máy mình E63 chỉ dùng được tính năng này ở bản v2.31,

minhf dungf maý e72 minhf caì phânf mêmf naỳ vaò nhưng không thể caì đươcj phânf tự đôngj trả lơì và phânf ghi âm . Minhf đã tesr râts nhiêù lânf rôì cungx chỉ thâý nó tự đôngj nhâcs maý thôi có pro naò dungf e72 mà cungx dungf phânf mêmfnaỳ thì chỉ giups minhf nhé cams ơn nhiêù

minhf dungf maý e72 minhf caì phânf mêmf naỳ vaò nhưng không thể caì đươcj phânf tự đôngj trả lơì và phânf ghi âm . Minhf đã tesr râts nhiêù lânf rôì cungx chỉ thâý nó tự đôngj nhâcs maý thôi có pro naò dungf e72 mà cungx dungf phânf mêmfnaỳ thì chỉ giups minhf nhé cams ơn nhiêù

Phần mềm cr này không cài được phần ghi âm cho e72 nhé bạn, license mình chưa thử, chứ bản này thử ghi 1 cuộc gọi là máy treo, phải tháo pin ra đó

Back