• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Internet Lock (Data/Wifi Lock)-Thiết lập mã bảo vệ khi truy cập internet( data/wifi)

Dragon459

Manager
Internet Lock (Data/Wifi Lock)
Thiết lập mã bảo vệ khi truy cập internet( data/wifi)

kl1Mxe-ZePy6zGtQGTIiQju0NahoturSjeUl54CojDlXAc-85IHiAxH2wddcp-B44Tg=w300

Giới thiệu:

Internet Lock giúp bạn thiết lập một mật khẩu bảo vệ kết nối dữ liệu của bạn hoặc kết nối Wifi.
Bạn đã bao giờ phát sinh hóa đơn Internet tăng cao cho kết nối dữ liệu hoặc Wifi vì đưa máy cho trẻ em và chúng vô tình nhấp vào một số quảng cáo trong khi chơi trên điện thoại di động của bạn.Hoặc trẻ em/bạn bè của bạn delibrately sử dụng Wifi/Kết nối dữ liệu của bạn để tải về phim/game/video.

Internet Lock cho phép bạn bảo vệ kết nối Wifi và dữ liệu của bạn bằng cách thiết lập một số PIN bí mật. Không ai có thể kết nối Wifi / Kết nối dữ liệu, trừ khi họ biết được số PIN bí mật.

Đơn giản, hiệu quả và nhẹ!

Nó không đòi hỏi cấu hình phức tạp hoặc bất cứ điều gì, bạn chỉ có thể cài đặt ứng dụng, thiết lập một pin và có được bảo vệ trong vài giây. Nó là rất nhẹ và yêu cầu không gian đĩa rất ít và bộ nhớ.

Yêu cầu : 1.6 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk

[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây

Back