• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ION BatteryTimer- Có widget cho màn hình chờ cả v3

stupid1314

ION BatteryTimer ION BatteryTimer là một ứng dụng pin hữu ích cho Symbian. Nó cho phép bạn biết rất chính xác pin sẽ còn bao lâu trên điện thoại của bạn (nó được thực sự chính xác sau khi sạc pin đầy). Điều thực sự hấp dẫn là ứng dụng cung cấp hai "widget" cho màn hình chủ của bạn.

Link cho các bạn quan tâm: http://www.mediafire.com/?fxkddpiby545av5

Hì, đối với v5 nó có cái widget, còn đối với v3 nó cái icon nhỏ nằm ở góc phải màn hình. Hiển thị thông tin pin còn bao nhiêu ngày và bao nhiêu %, icon hoi nhỏ nên thấy hơi thất vọng. Khi nào rãnh post lên cài screenshot.

Hì, đối với v5 nó có cái widget, còn đối với v3 nó cái icon nhỏ nằm ở góc phải màn hình. Hiển thị thông tin pin còn bao nhiêu ngày và bao nhiêu %, icon hoi nhỏ nên thấy hơi thất vọng. Khi nào rãnh post lên cài screenshot.

widget hình như chỉ dành cho N97 hôm vh pm này mình có thấy giới thiệu trong file ngôn ngữ .

cái này dùng thử 9 day, ai có bản full cho tớ xin với //vh thi càng tốt

v5 j chứ, mỗi N97 mới hiện cái widget to to dễ nhìn thui,. mình cài trên 5230 s60v5 nó hiện plugin nhỏ ti ti gần cột pin nè, chả mấy tác dụng remove rùi
xài SPB báo pin còn chuẩn hơn

hình như v3 không ổn hả bạn, mình không cài được trên n96

Mình cài trên n86 vẫn bình thường mà bạn. Nhưng chỉ có điều nó hiện ngoài màn hình chờ hơi nhỏ nhưng mình thấy nó báo tình hình pin rất chính xác.

Mình cài trên n86 vẫn bình thường mà bạn. Nhưng chỉ có điều nó hiện ngoài màn hình chờ hơi nhỏ nhưng mình thấy nó báo tình hình pin rất chính xác.
đó đâu phải là widget .

Mình thì thấy nói dùng cho các đời máy V5, chứ không rieng gì n97.

bạn cài chưa v5 ví dụ như 5800 chỉ hiện thông báo pin nhỏ xíu ngoài HS thôi .

Hì, cái này có một tính năng không biết các bạn biết chưa nhưng mình xin chia sẽ. Các bạn nào đã cài vào rồi thì các bạn vào phần tiết kiệm pin của máy sẽ có phần của ION, các bạn chọn chức năng này thì khi máy chuyển sang chế độ tiết kiệm pin thì màn hình hiện ngày tháng pin còn bao nhiêu % và hình của cục pin. khá đẹp.

Back