• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IOS Premium Theme By FSX

quyrombinhduong

I-os O-cean B-lue

Cũng không đẹp lắm so với số tiền bỏ ra, công nhận anh FSX này biết cách "đánh bóng" hình demo :)). Ai download về, cài rồi thì đừng thất vọng nhé !

Còn tiếp những bộ theme Premium từ FSX ;;)

Down here

Chỉnh sửa cuối:
được cài bàn phím đẹp, ai chỉ cách lấy bàn phím đưa vào theme khác đê

Theme nhìn dc mà tự nhiên phiá trên cùng bị bôi đen xấu quá
Mang đậm phong cách iPhone mà em.
Cái bar màu đen trên cùng đó là tác giả muốn bắt chước iPhone đó thôi:|
Cài vào máy nhìn kỷ xấu sợ luôn???????????
Mấy theme kiểu này chỉ đẹp với những ai thần tượng hoặc yêu thích iPhone thôi:)

ai chỉ em cách lấy bàn phím của theme này đưa vào theme khác được không, theme bàn phím đẹp quá

Kết bộ icon,đa màu sắc,nhìn khá trẻ,chứ ko cộc lốc như anna

Có dùng là hoan nghênh rồi, mấy huynh cứ chê ! Nhìn kỹ bộ UI xem, theme này vẫn mang một phong cách riêng và trước giờ chưa có bộ theme nào như thế này. Mấy huynh chê bộ này chắc mấy bộ sau bỏ.....

Icon nhìn đẹp, rất bóng bẩy nhưng hơi to, đa phần là màu xám nên nhìn chưa nổi bật cho lắm. Chưa full hết icon, vẫn còn thiếu list icon của setting, logs, file manager, gallery và rất ít icon ứng dụng của bên thứ 3. Kết mỗi cái bàn fím ảo, để nghiên cứu lấy thử xem...

ai chỉ mình cách lấy bàn phím ảo theme này đi, hoặc đổi hình nền của nó cũng được, thanks nhiều

Chờ mãi cuối cùng cũng down free được :D.Mình chờ theme này từ hồi chủ thớt mới giới thiệu trong bài trước.Theme này tuy chưa full hết icon nhưng rất đẹp,phong cách mới.Thế mà mấy bác chê nhiều quá.Tội chủ thớt :-s

Back