• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPad HTC Lockscreen (đẹp)

duongpham

Lang thang tìm được cái lockscreen HTC cho Ipad thấy cũng đẹp nên share cùng các bạn.

Link down tại đây

Để chỉnh thời tiết cho đúng thì :
tìm đến /var/stash/Themes.#####/LS-iPad HTC.theme/Private/WeatherWidget
-Mở WeatherWidget.html bằng notepad
-tìm đến từ khóa "var locale = " sửa lại nơi mình sống là OK.

Lang thang tìm được cái lockscreen HTC cho Ipad thấy cũng đẹp nên share cùng các bạn.

Link down tại đây

Để chỉnh thời tiết cho đúng thì :
tìm đến /var/stash/Themes.#####/LS-iPad HTC.theme/Private/WeatherWidget
-Mở WeatherWidget.html bằng notepad
-tìm đến từ khóa "var locale = " sửa lại nơi mình sống là OK.

@Tui newbie về iOS, nhờ pác nào rành sửa lại file weatherWidget.html với city là HCM City và nhiệt độ là độ C dùm tý, tui làm rùi mà sao nó vẫn sai city (open ra thấy quá trời city nên ko rõ cái nào, thui thì sửa lại dùm default là HCM, còn lại thì Phanthiet, nhatrang, dalat, hanoi gi dó dùm, pác nào edit rùi up file html đó lên dùm luôn nhé) Tks nhiều

Chỉnh sửa cuối:
@Tui newbie về iOS, nhờ pác nào rành sửa lại file weatherWidget.html với city là HCM City và nhiệt độ là độ C dùm tý, tui làm rùi mà sao nó vẫn sai city (open ra thấy quá trời city nên ko rõ cái nào, thui thì sửa lại dùm default là HCM, còn lại thì Phanthiet, nhatrang, dalat, hanoi gi dó dùm, pác nào edit rùi up file html đó lên dùm luôn nhé) Tks nhiều
Của bạn đây nhé
thân

Của bạn đây nhé
thân

@Nói Tks bác 1 lần nữa nhé nhưng ko down về đc bác ui (open link của bác thấy có 3 chỗ bấm DL mà toàn file tên ilivid gì gì ko àh bác, có vẻ như link dẫn đến ba cái QC' ko àh???) dung lg filecó 2k nhờ bác up thẳng lên đây dùm nhé.

Chỉnh sửa cuối:
@Nói Tks bác 1 lần nữa nhé nhưng ko down về đc bác ui (open link của bác thấy có 3 chỗ bấm DL mà toàn file tên ilivid gì gì ko àh bác, có vẻ như link dẫn đến ba cái QC' ko àh???) dung lg filecó 2k nhờ bác up thẳng lên đây dùm nhé.

Bạn cứ nhấp vào link sau đó nhấp vào download chờ khoảng 30' là ok thôi. Thú thật tìm nơi attach file trong box này chả thấy đâu cả nên phải up lên host zshare thôi.

Pls, giúp cho trót bro ui, up qua Mediafire dùm nhé, Tks
......today dã DL về rùi nhưng khi copy/ paste ₫è lên theo hướng dẫn ở trên, reboot lại thì mất luôn tên City, và nhiệt ₫ộ rùi pác ui,
. Lúc edit pác duongpham có test ko vậy? Tks

Chỉnh sửa cuối:
Back