• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone Clock -ứng dụng khóa phím cho 5800&N97 update

panrai

Super V.I.P
Lại thêm 1 ứng dụng khóa phím giống IP nửa,nhưng mà hay 1 cái là có thể xem đc màng hình chờ nửa update bên dưới:))​
Nếu có rồi thì cho mình hay nhé các bạn,còn ko có thì thank mình 1 phát nhé

Chỉnh sửa cuối:
Mở hàng cho bác trước nhưng chưa test,nhưng cũng thank cho bác để ủng hộ tinh thần.:p

Mình test thử rùi, thấy ok lắm but có cái, khi bạn run app này thì hình như cái hình trên nó cứ sáng hoài k chịu tắt thì phải

Các Bác ơi cho em hỏi em muốn khóa tin nhắn hoặc khóa máy khi em không mang theo bên người dể người khác không thể mở máy gọi đi hoặc đọc được tin nhắn thì có phần mềm nào thực hiện được chức năng này không ạ. Máy của em là Nokia 5800. Cảm ơn các Bác ạ.

Link đính kèm mà bạn còn không down được nữa thì botay.com luôn. Mình mới test rất là OK đây.:|:|

ông nói thì hay lắm, cứ làm như mình ông bít download ấy. vô topic thì chẳng thấy gì, bài viết lệch wa một bên chữ thấy chữ không, click vô để down thì toàn vô phần hồ sơ cá nhân X-(

Back