• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Game] DanceDanceRevolusion S Lite - Giống Hot Step và Audition đây :D

HuynhMinhDang

Game này hiện tại chưa có trên AppStore US tìm ko ra đâu.b-) Chỉ có tại Japan.;;) Thanks Arce_game.;;)
Game thể loại giống Audition và Hot Step trên PC đây là bản Lite nên còn hạn chế nhiều chức năng nhưng cũng thoả cơn thèm.;):))
Game này Free trên AppStore JP. Thanks Pikachu.:D:D

HÌNH MINH HỌA:

Nếu thấy hay thì Thanks phát động viên coi nèo!:p:D Chúc vui nha anh em!;;)

Các bạn có thể thay đổi bài hát mặc định của Game cho đỡ nhàm chán ! Vào đường dẫn dưới --> chép đè bài hát mình thích vào bài hana.mp3 :D (phải rename bài hát mún chép thành hana trước nhé :D)

/private/var/mobile/Applications/xxxxxxxxxxxxxxxxxx/DDRSLiteJP.app

Các bạn có thể thay đổi bài hát mặc định của Game cho đỡ nhàm chán ! Vào đường dẫn dưới --> chép đè bài hát mình thích vào bài hana.mp3 :D (phải rename bài hát mún chép thành hana trước nhé :D)

/private/var/mobile/Applications/xxxxxxxxxxxxxxxxxx/DDRSLiteJP.app

Bác ới ời ơi.Thế chép nhạc mình vào nó có nhảy theo đúng điệu nhạc k vậy?;;)Chỉ sợ nhạc theo đường nhạc mình chọt theo đường mình nữa:-/Àh tiện thể chép nhìu hơn 1 bài đc hok Bác:D:D

Back