• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone Passcode Remove - Tool giúp mở khóa Passcode

TruongHan

Super V.I.P
Với Iphone Passcode Removing tool bạn sẽ dễ dàng gỡ bỏ password trên IP đơn giản chỉ với 1 cú click chuột

Ngay sau khi download file đính kèm về bạn chỉ việc extract và nhấn vào file: M.H.M.bat, kết nối iPhone của bạn với PC, một cửa số Dos sẽ xuất hiện, sau đó bạn khởi động lại iPhone. Password của iphone sẽ được gỡ bỏ và hoàn toàn không mất dữ liệu.

Nguồn ifanvn

Có cần điều kiện phải qua Jailbreak hay gì gì không? Nên nói rõ ra cho anh em biết còn làm :D

Có cần điều kiện phải qua Jailbreak hay gì gì không? Nên nói rõ ra cho anh em biết còn làm :D

Điều kiện này không biết sao :D.Vì hầu như đa số người dùng IP đều Jailbreak rồi,chắc phải Jailbreak mới thâm nhập vào root tốt

Em nghĩ chắc chắn là phải jb rồi, nếu không jb thì chắc chịu :| Còn jb rồi thì làm nhiều khi làm bằng tay cũng được :D

Điều kiện này không biết sao :D.Vì hầu như đa số người dùng IP đều Jailbreak rồi,chắc phải Jailbreak mới thâm nhập vào root tốt
àh bac truonghan nếu iphone đã JB thì có cần cài những soft gì cho ứng dụng này hoạt động không...khi đánh lệnh trong Dos
chẳng hạn như OPEN SHSH.,afc2add..vv

àh bac truonghan nếu iphone đã JB thì có cần cài những soft gì cho ứng dụng này hoạt động không...khi đánh lệnh trong Dos
chẳng hạn như OPEN SHSH.,afc2add..vv

Cần phải cài afc2add và Open SSH vì 2 thằng này giúp ta xâm nhập sâu vào root.Mà hầu như ai JB xong cũng cài đầy đủ mấy cái này rồi ^^

Tool khá hay, nhưng 1 khi iPhone đã qua Jailbreak rồi thì việc cài OpenSSH và gỡ bỏ PassCode cũng đâu có khó khăn gì khi ta đã vào đc Root.

Back