• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

Zenki

Super V.I.P
PC Suite for iPhone V2.7.0.112

share.php

[DOWNLOAD]http://pandaapp.com/[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
wow thanks pác nhìu nhé mới đây mà đã có tiếng Anh rùi àh! thật vất vã cho mý pác wa :D!

Em vất vả quá , thanks em =D> , anh em chú ý chương trình có báo update thì đừng có mà update nhé , hoặc có update thì nhớ backup lại file zh-CN.lang trong folder langpack , Trọng ơi em sửa lại mấy cái này nhé : Document là files , memoradum là Notes :D , google nó dịch hơi lệch tí .
ANH HÓA CHẮC KÒN 1 SỐ LỖI MONG ANH EM THÔNG CŨM :p:p

Các bạn không những thông cảm mà thấy bất hợp lí ở đâu thì post lên góp ý để sửa lại cho hoàn thiện nhé . Cám ơn các bạn.

UPDATE!!!!!!

Mình đã fix lại 1 số lỗi về câu chữ để cho PC Suite nhìn đẹp và hợp lí hơn . CÁc bạn download file zh-CN.rar đính kèm về giải nén rồi cho file zh-CN.lang đó vào trong folder langpack nhé . Một số hình ảnh :

Chỉnh sửa cuối:
cùng cộ đông cho các mod cũa chúng ta sớm hoàn thành đi nào các mem .

bác ơi, em kết nối Ip voi máy tính, vừa vào chương trình của bác để xem ảnh trên Ip của e, thì bỗng nhiên cây Ip của e hiện cái xòng tròn load giữa mành hình, sau đó khởi đông lại thì hiện quả táo lun, ko tài nào vào trong dc j hết. Em lấy dt khác gọi vào Ip của em thì nge nó vẫn đổ chương bình thường...mong các bác giúp em với?...

bác ơi, em kết nối Ip voi máy tính, vừa vào chương trình của bác để xem ảnh trên Ip của e, thì bỗng nhiên cây Ip của e hiện cái xòng tròn load giữa mành hình, sau đó khởi đông lại thì hiện quả táo lun, ko tài nào vào trong dc j hết. Em lấy dt khác gọi vào Ip của em thì nge nó vẫn đổ chương bình thường...mong các bác giúp em với?...

Không hỏi vấn đề này ở đây Bạn nhé! Qua Topic thảo luận yêu cầu!:D
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=31454

không phải bác àh, cái em dùng chính là để kết nối Ip với PC chính là PC Suite v2.0.0.71 ENGLISH VERSION nên em muốn nhờ các bác jup cứu máy em, sẵn tiện xem cái phần mềm này co lỗi gì ko hay là máy em bị lỗi. Nếu phần mềm lỗi, thì các bác để còn khắc phục....cám ơn các bác

không phải bác àh, cái em dùng chính là để kết nối Ip với PC chính là PC Suite v2.0.0.71 ENGLISH VERSION nên em muốn nhờ các bác jup cứu máy em, sẵn tiện xem cái phần mềm này co lỗi gì ko hay là máy em bị lỗi. Nếu phần mềm lỗi, thì các bác để còn khắc phục....cám ơn các bác

Posted via Mobile Devicecái này höi bi ngô ne,pm thï chäc o có vân dê gì rôi mì vân kêt nôi âm âm mà,you thü restore lai may và lám ląi xem sao chü máy ban bi ãn táo rôi ,nêu máy ban chüa kêt nôi vöi pc suite bao giö thì nó se bãt bąn restar máy 3 lân dê cài dãt

em xài vẻ 2.0 nhưng ko vào dc ipod trong I pcS còn các phần còn lại vô bình thường, chán thật

cho mình hỏi sau khi chạy chương trình thì trong iphone nó có cái pandadaemon là gì vậy mấy bạn , và muốn gỡ bỏ nó thì làm sao , xin đc chỉ giáo

Sao lại không vào được?Nhấn vào nó hiện lên biểu tượng giống như không được vậy đó. Các bác xem lại giúp nhé

Back