• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iSpirit - Phần mềm giúp cài App, Theme và quản lý files cho iPhone trên PC

pda_no1

iSpirit là một chương trình quản lý iPhone phát triển cho Windows. iSpirit giúp bạn cài đặt ứng dụng, cài đặt chủ đề và quản lý các file trong iPhone của bạn một cách dễ dàng. Nó cũng có thể giúp bạn khắc phục một số lỗi xảy ra trong việc sử dụng iPhone. Nó hỗ trợ đầy đủ iPod touch, iPhone, iPhone 3G, iPhone 3Gs, iPhone 4 và iPad.

Yêu cầu máy phải jailbreak

Yêu cầu hệ thống:

Base: iTunes 7.5 or higher + .net Framework 2.0/3.0/3.5/4.0

Install IPA and Deb file easy

Powerful Winterboard theme management, available to install theme via zip file, local folder or online, and manage the theme you got.

Powerful file management, support for various file operation and drag.

[DOWNLOAD]http://update.ithemesky.com/iSpirit.zip[/DOWNLOAD] Update 1.08

Chỉnh sửa cuối:
Cái này không phải ứng dụng cho iPhone mà là dành cho PC, mình di chuyển qua khu vực Kỹ Thuật, lần sau bạn chú ý hơn nhé ;;)

Thân!

Soft này đúng là hay nhưng mà vẫn chưa ổn định cho lắm.Đang chờ bản update xem có ổn định hơn hok

Back