• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iTunes - Thảo luận & Cập nhật các phiên bản

XuanTruong

Super V.I.P
iTunes

Chương trình giao tiếp giữa PC và iPhone không thể thiếu đối với Người dùng iPhone, nên không cần phải giới thiệu nhiều!

iTunes từ Version 4.1 đến 10.0.0
iTunes Version 8.0.2
iTunes Version 8.1.0
iTunes Version 8.1.1
iTunes Version 8.2.0
iTunes Version 8.2.1
iTunes Version 9.0.0
iTunes Version 9.0.1
iTunes Version 9.0.2
iTunes Version 10.0.0
iTunes Version 10.0.1 [32-bit]
iTunes Version 10.0.1 [64-bit]

Last edited by a moderator:
Chuẩn bị ra Firmware mới cho iPhone & iPod nên Apple đã ra phiên bản iTunes 8.1 trước!:D Update Link Download ở bài viết đầu tiên!;;)

Nhanh hơn - Thông minh hơn - Tốt hơn.

1/Tốc độ cải tiến

iTunes 8.1 với tốc độ xử lý nhanh. Khi đang được tải các thư viện nhạc lớn hay xem nội dung iTunes Store, và khi đồng bộ hóa thiết bị của bạn, iTunes đáp ứng nhanh hơn trước.

2/Tự động làm việc với bất kỳ iPhone/iPod

Tự động làm việc với bất kỳ iPhone/iPod. Hãy để iTunes chọn những bài hát vào "thư viện âm nhạc" của bạn và thưởng thức âm nhạc của bạn một cách ngẫu nhiên.

3/Tính năng iTunes Plus mới

Tự động nhập các bài nhạc từ đĩa CD của bạn với chất lượng cao hơn, 256-Kbps với iTunes Plus từ tập tin trên đĩa CD. Xem hướng dẫn để tìm hiểu làm thế nào để nhập các bài nhạc từ đĩa CD.

Tham khảo thêm tại đây

Bạn có thể tải iTunes 8.1 tại đây

Chỉnh sửa cuối:
Phiên bản Itune 8.1 em cài lên winXP nó báo lỗi các bác ạ !!! tại sao vậy mấy bác, chỉ em nó với !!!

Phiên bản Itune 8.1 em cài lên winXP nó báo lỗi các bác ạ !!! tại sao vậy mấy bác, chỉ em nó với !!!

Tôi cũng đang chạy 8.1 trên XP nè, vẫn chạy phà phà có sao đâu, mà thông báo lỗi gì, như thế nào thì mọi người mới biết chứ, cứ nói lỗi thì ai biết lỗi gì :-??:-??

8.1.1 down không đc bác XT ơi, bác check lại giùm em , thanks bác

Update iTunes Version 8.2.1! Chắc sắp ra FW chính thức 3.1!:D
Theo thông báo thì sẽ có FW 3.1 chính thức trong khoảng từ 16 đến 21 tháng 7 :-?. Và thay đổi có lẽ có giá trị nhất của 3.1 là khắc phục tình trạng hao pin trên 3GS và 3G =D> (Còn 2G thì không :( )

anh Trường ơi sao em down về rồi setup vào PC sau đó restart lại PC luôn rồi mà mở Itunes không được. anh giúp em nha. lúc trước em xài Itunes 7.6 giờ úp lên 8.0.2 không được. giờ phải làm sao? thanks trước!

anh Trường ơi sao em down về rồi setup vào PC sau đó restart lại PC luôn rồi mà mở Itunes không được. anh giúp em nha. lúc trước em xài Itunes 7.6 giờ úp lên 8.0.2 không được. giờ phải làm sao? thanks trước!

Mở không được thì báo lỗi gì mới biết đường xử lý chứ?:-?

sao mình kết nối với Itunes k đc , nó backing up thì báo 2 cái lỗi đại loại là ko thể chép dữ liệu vào iphone, xong rồi tự đồng ngắt kết nối với Itunes luôn :-/

anh ơi ko hiểu sao khi em cài mấy cái phiên bản itunes của anh đều bị báo 1 lỗi là This itunes installer is intended for 32bit versions of Windows , it is highly recomended that you download and install the 64 bit itunes installer instead, là sao hả anh, giúp em với

anh ơi ko hiểu sao khi em cài mấy cái phiên bản itunes của anh đều bị báo 1 lỗi là This itunes installer is intended for 32bit versions of Windows , it is highly recomended that you download and install the 64 bit itunes installer instead, là sao hả anh, giúp em với

Bạn cài Windows gì trên PC vậy? Hoặc có thể tham khảo về việc iTunes hỗ trợ các phiên bản HĐH Windows nào tại đây => http://www.apple.com/itunes/download/ nhé!:-?

Theo mình biết thì hiện y itune k chho reg acc nữa, k biết có đúng k chứ mình vào itune và vào phần create new acc thì itune chạy hoài mà k vô đc bên trong, k biết có bạn nào bị như vậy k? mình mới làm quen với hệ điều hành này, mong các bạn chỉ dẫn, cả tuần rùi mình k reg acc được nên k làm, gì được ngoài nghe nhạc, xem film

Back