• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iTypeFastr v1.1.4 - Giúp gõ phím nhanh hơn phiên bản cho 3x

duyquehan

Phần mềm này cài trên Cydia nhé nó làm lớn những ký tự mà ta hay dùng và làm đậm màu lên đễ giảm nhầm lẫn,và màu mè hơn phím mặc định của iphone.bàn phím số cũng vậy. và tốc độ của bàn phím cũng rất nhanh sử dụng được trên cả biteSMS. Có thể nói là 1 soft cần thiết trên iphone của bạn
Source : iphone.gsm.vn add Source này và cài đặt nhé;;)

Cái này tiện cho bác nào dùng type tiếng Anh thôi :)) Tiếng việt dùng bàn phím này còn chậm hơn :))

cía này mình đã cài từ hồi 3.0 trên Cydia, gõ TV toàn nhầm, đúng là chậm hơn bàn phím mặc định

hehe cái này đâu có hỗ trợ TV đâu, bác nào nhắn tin không có dấu thì dùn cái này rất oke. còn dùng TV thì phải nói là bác sỹ bó tay.

cía này mình đã cài từ hồi 3.0 trên Cydia, gõ TV toàn nhầm, đúng là chậm hơn bàn phím mặc định
pak chuyển qua phải có thời gian thik nghi chứ ! đâu thể nói nhanh là nhanh liền đc ! một cái từ thời cha sinh mẹ đẻ bak đã dùng với một cái vừa tập dùng thì cái nào nhanh bak tự nhận xét. Cho nó it thời gian cho quen coi nhanh hơn ko :-?
hehe cái này đâu có hỗ trợ TV đâu, bác nào nhắn tin không có dấu thì dùn cái này rất oke. còn dùng TV thì phải nói là bác sỹ bó tay.

nói hỗ trợ tiếng việt là tiếng việt không dấu đó bạn, ý nói cách sắp xếp bàn phím, chứ đâu có nói hỗ trợ tiếng việt có dấu đâu :-?
mà bây giờ chuẩn không dấu là chuẩn chung rồi, cả trang đại học quốc gia còn sài nè, hài ko chịu nổi
http://www.vnuhcm.edu.vn/daotao/saudaihoc/index.htm

Back