• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jar-Pro v1.01-( Nên khám phá).

NGUYENTRANDUNG

>:)Ứng dụng được thiết kế trên nền Python khá pro cho phép bạn tự C@ck những trò chơi cũng như ứng dụng Java. Về đặc điểm cũng như hướng dẫn dùng bạn có thể xem phần thông tin ngay trên màn hình chính khi bắt đầu khởi chạy ứng dụng. Do vấn đề này khá nhạy cảm nên ở đây mình không thể trình bày nhiều:D
Lưu ý: Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ:D:D

Last edited by a moderator:
>:)Ứng dụng được thiết kế trên nền Python khá pro cho phép bạn tự C@ck những trò chơi cũng như ứng dụng Java.​

Chài mới ra lò mà đã Việt nhanh thế Dũng. Quả là Pro:D
Hy vọng một ngày nào đó nhóm ZNTXPDA có thể tạo ra pm Cr@ck mọi ứng dụng SIS Symbian:D, thế loại Java anhtam không thích.:D

Chài mới ra lò mà đã Việt nhanh thế Dũng. Quả là Pro:D
Hy vọng một ngày nào đó nhóm ZNTXPDA có thể tạo ra pm Cr@ck mọi ứng dụng SIS Symbian:D, thế loại Java anhtam không thích.:D

Em cũng đang học hỏi ở anh Tám rất nhiều:D he.he..Cũng mong như anh vậy mà chắc còn xa lắm:D:D

bác tám nói đúa thế thôi ! chứ lấy đâu ra PM để crack hết PM symbian,mỗi cái đc mã hóa riêng ,ai lại dễ như file java bao giờ (trên mobi thì java nó dễ thôi,Chứ thật ra lập trình java là lập trình khó nhất trong các loại lập trình đấy).Mà bi giờ có thêm Dũng hay kiếm PM thế này thì vui rồi kakakakaak,có nhiều cái để dung rồi,sướng quá,chẳng phải làm gì,ngồi chơi xơi nước và chỉ việc click Thank đến gãy ngón trỏ mất thôi =D>:D

Đã test thử để cr@ck Q-SpyCam nhưng không ăn thua.
Đồng ý với vokhanhyen, "Đừng coi thường Java"

Chương trình tuyệt lắm, mặc dù ít dùng UD java, chỉ thỉnh thoảng chơi vài cái game java hay thôi nhưng cũng phải test xem sao, lỡ gặp cái UD java nào hay muốn dùng mà kô có "thuốc" thì cũng tức :D.
P/S: có lẽ trong forum kô ai có times online nhiều bằng NGUYENTRANDUNG hè, sao mà ngày nào,giờ nào vào PDAViet cũng thấy bạn í online cả, kô bít làm nghề gì mà rảnh rỗi quá :)).

Chương trình tuyệt lắm, mặc dù ít dùng UD java, chỉ thỉnh thoảng chơi vài cái game java hay thôi nhưng cũng phải test xem sao, lỡ gặp cái UD java nào hay muốn dùng mà kô có "thuốc" thì cũng tức :D.
P/S: có lẽ trong forum kô ai có times online nhiều bằng NGUYENTRANDUNG hè, sao mà ngày nào,giờ nào vào PDAViet cũng thấy bạn í online cả, kô bít làm nghề gì mà rảnh rỗi quá :)).

Thỉnh thoảng quên treo nick đó chứ đâu ngồi mãi được bạn:D:D

crack là sao mấy huynh (muốn biết phải hỏi)
Cr@cK nghĩa là bẻ khóa 1 fần mềm nào đó (ở đây là các soft java) để khj sử dụng ta ko cần fảj mua bản quyền nữa (nếu soft đó ko free). Bít xơ xơ như vậy là dc rùj..

các bạn cho mình hỏi khi mình crack 1 game à nó bảo là lưu tên ấy. khi crack xong thì ở thẻ nhớ có 1 folder mới có tên giống tên mà mình đã đổi, vậy phải làm sao nữa ạ? mong các bạn chỉ bảo. e đang cần crack 1 game nhưng mãi mà không được. híc!

các bạn cho mình hỏi khi mình crack 1 game à nó bảo là lưu tên ấy. khi crack xong thì ở thẻ nhớ có 1 folder mới có tên giống tên mà mình đã đổi, vậy phải làm sao nữa ạ? mong các bạn chỉ bảo. e đang cần crack 1 game nhưng mãi mà không được. híc!

Bạn đóng gói thủ công, tạo 1 ứng dụng Java mới đã Cr@ck

Bạn đóng gói thủ công, tạo 1 ứng dụng Java mới đã Cr@ck

Hướng dẫn cho tiết 1 chút đi anh, có mắc mớ gì đâu mà a ko nói rõ hơn cho mọi người hiểu ạ? kể cả anh viết tất cả = chữ số thì mọi người cũng gắng đọc mà:D

Ý mình nói thế này, nhiều khi ứng dụng không thể tự đóng gói được nên bạn phải tự đóng gói nó. Nếu ok nó đã đóng gói xong trong quá trình Cr@ck thành công thì sản phẩm sau khi gia công sẽ nằm trong E>>System>>Data với cái tên là POFree.zip hãy đổi tên nó là gì tùy thích như Operamini.jar rồi install bình thường

các PRO ơi có anh nào Crack Lịch vạn niên của PPClink ko?giúp em với trước em có mã h pị mất roài chẳng pít làm thế nào toàn phải dùng thử đc có 14 ngày

khả năng cờ rắc là không cao đâu bạn , mình đã cờ rắc thử một găm jar rất hay nhưng không thành nên bỏ luôn
:((

các PRO ơi có anh nào Crack Lịch vạn niên của PPClink ko?giúp em với trước em có mã h pị mất roài chẳng pít làm thế nào toàn phải dùng thử đc có 14 ngày
Lịch vạn niên của ppclink đc anh hbinhlove2003 post rùi mà, bản full luôn, bạn search trong "ứng dụng việt hóa" là thấy mà :)

Back