• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JarBoom fix for n-gage QD

Status
Không mở trả lời sau này.

chipcoi88

em seach toàn 4rum mà ko thấy. Nên mãn phép lập topic. Ai có cho em xin cho kon QD của em với. Thank

em seach toàn 4rum mà ko thấy. Nên mãn phép lập topic. Ai có cho em xin cho kon QD của em với. Thank

QD muốn chạy ứng dụng Python đại loại như Jarboom, Sistail... thì bắt buộc phải am hiểu về Python Module Pack cần Edit cái gì, thêm cái gì... Không phải cứ Fix là dùng được

chú cứ bình tĩnh,chuyện đâu còn khác có đó,khó mới có thịt chó mà ăn :))!bi giờ còn ai dùng QD nữa ! giải nghệ hết rồi ! chú cứ yên tâm ! không vokhanhyen thì có cao thủ ANHTAMHCM ở đây sẽ fix cho chú :))>:)Lúc anh post cho cái python 3.0.0 thì không dùng ,giờ thì ráng chịu !

Chỉ cần cài phiên bản Module_Pack_Create_by anhtamhcm (chỉ dành riêng cho QD) này thì có thể cài JarBoom trực tiếp, Sistail 2.50... và một số pm khác. QD đến thế là hết>:)

Chỉ cần cài phiên bản Module_Pack_Create_by anhtamhcm (chỉ dành riêng cho QD) này thì có thể cài JarBoom trực tiếp, Sistail 2.50... và một số pm khác. QD đến thế là hết>:)

Vậy 7610 xài ok ko anh Tám:D:D

Posted via Mobile Devicethank anh tam . Anh pro thật. em đang xài 2 kon 76 và QD. Ko bít cái này có áp dụng cho 76 đc ko nhị.

Posted via Mobile Deviceem cũng hỏi thui chứ nhìu người xài 76 cũng pó tay cái này. Ko bít pác tám có fix đc cho 0s7 xơi đc ko nhị
Posted via Mobile Device
Tôi đến pó tay mất thôj.QD thuộc hàng kém nhất mà còn chạy đc mà os7 ko chạy được thì cũng lậy cụ mất thôj.Đó là không bjết sử dụng.Hichic.Rõ ràng pm ghi rõ dùng cho os7,8 mà ko dùng dc thì that buồn cười.

Posted via Mobile Deviceem cũng hỏi thui chứ nhìu người xài 76 cũng pó tay cái này. Ko bít pác tám có fix đc cho 0s7 xơi đc ko nhị

Đáng buồn cho những ai dùng OS7 như 7610>> Mang tiếng quá đi mất (Đáng tiếc là không có hình lạy cụ để thêm vào) =))

Posted via Mobile Device
Tôi đến pó tay mất thôj.QD thuộc hàng kém nhất mà còn chạy đc mà os7 ko chạy được thì cũng lậy cụ mất thôj.Đó là không bjết sử dụng.Hichic.Rõ ràng pm ghi rõ dùng cho os7,8 mà ko dùng dc thì that buồn cười.

Tóm lại tự thân vận động đi. QD Anhtam còn xơi cả WinFile>:)

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device
Ạc,ạc,sạc sạc,chết mất.Má ơj cứu con.Đẳng cấp thật.Có máy v2 có khác.Anh 8 chỉnh sửa wjnfile để xài cho QD ngay.Cho E xjn mất trăm ảnh của A,nhìn cho đỡ thèm.Keke

Jarboom 0s7 ko xai dc.Em thử instal pản jarboom 2.0 do jimmy việt hóa nhưng pó tay. Ko bít anhtam đang nói đến pản nào

Jarboom 0s7 ko xai dc.Em thử instal pản jarboom 2.0 do jimmy việt hóa nhưng pó tay. Ko bít anhtam đang nói đến pản nào

Đọc lại từ đầu tới cuối nhé. Phần mềm không lỗi, mà lỗi là do người dùng không biết sử dụng>:)

Đáng buồn cho những ai dùng OS7 như 7610>> Mang tiếng quá đi mất (Đáng tiếc là không có hình lạy cụ để thêm vào) =))
>:)anh Tám nói đến vậy mà vẫn ko hiểu hả bạn>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:
em ko bít mới cần hỏi mừ. Jarboom là pm chạy trên python. Chắc là python em lỗi . Nhưng em đã cài tất cả pản mới nhất của bộ python. Ngay cả siêu icon of của pác8 chạy vèo. Vậy ma jarboom thì pó tay. Pro nào chỉ giáo júp em

em ko bít mới cần hỏi mừ. Jarboom là pm chạy trên python. Chắc là python em lỗi . Nhưng em đã cài tất cả pản mới nhất của bộ python. Ngay cả siêu icon of của pác8 chạy vèo. Vậy ma jarboom thì pó tay. Pro nào chỉ giáo júp em

Chắc chắn là anhtam tạo được bộ Mô-đun cho 7610 nhưng mà không buồn làm:)) Cái chủ đề "JarBoom fix for n-gage QD" đã giải quyết xong>> các Mod nên Close được rồi:D

Phát hiện chủ đề chậm quá!
Cảnh cáo chủ topic lần 1 nhé, ko được phép lập chủ đề lung tung.

Close topic!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back