• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA] Farter- Phần mềm tạo ra những âm thanh lạ!

Trunghuy90

Farter Phần mềm tạo ra những âm thanh lạ

Giới thiệu:
Ứng dụng cho phép bạn mở những âm thanh có sẵn mà phần mềm đã tích hợp. Những âm thanh tương đối lạ. Bạn chỉ cần lên 1 thời gian nào đó để phần mềm này phát ra những âm thanh kì lạ đó. Phần mềm có thể thay báo thức,hay hú người khác:D
Chú ý: nhớ là hú trẻ con thôi ha? Hú người lớn là ăn bạt tai đó:p

Link MF

Rất thú vị...=))=)) gán thời gian xong bỏ điện thoại vô túi bạn gái cầm giùm thì???X_X tìm chỗ mà té......Test rất Ok

Rất thú vị...=))=)) gán thời gian xong bỏ điện thoại vô túi bạn gái cầm giùm thì???X_X tìm chỗ mà té......Test rất Ok
hay vậy cơ ak đầu tiên mình đọc không thấy hứng thú gì nghe bạn viết cũng thử test xem sao

hay vậy cơ ak đầu tiên mình đọc không thấy hứng thú gì nghe bạn viết cũng thử test xem sao
Nó không hẳn tiếng hú bình thường như chủ Topic đã nêu,có thể nói đây là tiếng hú bất lịch sự mà phần mềm đem lại..=)).......Tiếng hú của những người đầy hơi ăn không tiêu.Bủm bủm,phẹt phẹt....mình chỉ có thể diễn tả như vậy.Tóm lại là rất"khủng bố"=))=))

Back