• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA]Networkacc v1.60 [Tăng tốc GPRS] VI

Trunghuy90

[JAVA]Networkacc v1.60 [Tăng tốc GPRS cực nhanh] VI Trunghuy90

Giới thiệu:
Cái này đã có từ rất lâu rồi,hàng năm nay rồi,nhưng chưa thấy ai vh, mà lại thấy nhiếu bạn yêu cầu.đang lúc rảnh nên ngồi vh cho anh,em sử dụng!
- Tính năng chính:
Giúp tăng tốc độ sử lý GPRS lên tối đa.
Ngoài GPRS còn cả Wifi và 3G
Hỗ trợ nhiều HĐH,(s40v3...S60v3v5^3)
Đã test và thấy tốc độ xử lý đáng để dùng!
Chỉ cần cài đặt và để ứng dụng chạy ẩn. Xong dùng 1 trình duyệt nào đó lướt web thử sẽ biết ngay thôi. Bây giờ thưởng thức thành quả thôi!

Link 4share
Bản update v2.60 ở bài 4!
Thêm bản v2.60 cra...rk ở bài 10.​

Chỉnh sửa cuối:
Cái host này đâu có tải được bằng đt đâu.

Last edited by a moderator:
[JAVA]Networkacc v1.60 [Tăng tốc GPRS cực nhanh] VI Trunghuy90

Giới thiệu:
Cái này đã có từ rất lâu rồi,hàng năm nay rồi,nhưng chưa thấy ai vh, mà lại thấy nhiếu bạn yêu cầu.đang lúc rảnh nên ngồi vh cho anh,em sử dụng!
- Tính năng chính:
Giúp tăng tốc độ sử lý GPRS lên tối đa.
Ngoài GPRS còn cả Wifi và 3G
Hỗ trợ nhiều HĐH,(s40v3...S60v3v5^3)
Đã test và thấy tốc độ xử lý đáng để dùng!
Chỉ cần cài đặt và để ứng dụng chạy ẩn. Xong dùng 1 trình duyệt nào đó lướt web thử sẽ biết ngay thôi. Bây giờ thưởng thức thành quả thôi!

Link 4share
Bản update v2.60 ở bài 4!​

mình dùng máy 3G nên cũng ko dùng đến cái này.dù sao cũng thanks vì sự nhiệt tình của bạn đã đóng góp cho 4rum:D=D>

Mediafie cũng đâu có die đâu mà lại k có đếm giây giống như 4shared. Post bài cứ cho 2 link là MediafireUpwap.ru là Ok.

Link mobile.
để 2link thì cuối cùng link dơ bằng di động vẫn bị die mình nghi up Mediafire là hợp lý ai cũng dow được
bản 2.6 này có fix lỗi không tăng tốc 3g được như bản trước không.bản cũ mình dùng 3g không tác dụng

Back