• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA s60v3] Sketch effect v1.01(0) - Tạo hiệu ứng phác hoạ cho ảnh

boy_online01

Đây là một soft java nhưng có tính năng mà chưa một phần mềm dạng sis nào có được :mad:). Đó là khả năng chuyển từ một bức ảnh chụp màu sang dạng ảnh phác hoạ, giống như các hoạ sĩ vẽ cảnh vật bằng bút chì mà ko tô màu vào ý ;;). Bạn có thể sử dụng ảnh này để làm hình nền điện thoại hoặc share lun lên facebook. Hay ko:D?

Đây là ảnh mình chụp cảnh trước nhà mình sử dụng phần mềm này ;;):

Theo cảm nhận cá nhân mình thì nó thiên về màu trắng hơn, ko có ảnh gốc thì cũng hơi khó đoán là ảnh chụp cái gì :-/ ? Thêm nữa là phần mềm này chuyển ảnh hơi lâu, khoảng 1 phút :p, cũng phải thông cảm vì nó phải chuyển 3 cái ảnh lận. Một điểm trừ nữa là phải cho nó "ăn" tí kb để nó phát quảng cáo. Nếu ko nó ko thèm chạy đâu >:)

DOWNLOAD
(190 kb)

Đúng là 'vê' nào cũng cài được, nhưng kô phải 'vê' nào cũng có độ phân giải giống nhau đâu, file chủ thớt kô phải cho 240x320, lên gg search
Mà chủ thớt cho e hỏi cái, e chuyen xong rồi nhưng save lại kô được, nó báo là:
'Loc: handset not supported
File: null'
Giải quyết sao đây

Back