• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jbaktaskman v1.36 - Phần mềm quản lý các ứng dụng trên Symbian

Chienkon88

jbaktaskman_1.36VH_By_SymPViet \-/ :D =D> đã dịch lại đủ strings

Phần mềm quản lý ứng dụng hay nhất trên symbian

Cảm ơn tất cả anh em đã góp ý và chia sẻ , mình đã dịch lại tất cả strings rồi , không còn bị lỗi nữa :D

Chỉ còn 1 ngôn ngữ là Tiếng Việt nha anh em @

Bản này cách bố trí trong cài đặt phím danh sách # các bản trước , trong phần chỉnh kích cỡ phong có thêm 1 còng nữa cho anh em chỉnh đóa , mình test cũng nhanh và không bị giật , anh em test xem sao nha :D

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:
Thay đổi đến chóng mặt. Bản 1.35 xài trên s60v3 không tốt lắm. Không biết bản này ra sao?

Down cái đã. Test xong sẽ phản hồi.

Thanks 4 share. :D

@Chienkon88:

Nên Việt hóa lại toàn bộ RSC nhé bạn. Nếu không sẽ <no item 222> và có 1 dòng trống như thế này

Chiencoi đi đường vòng rồi :( Bản này có chức năng mới thì phải :-??

Không hiểu sao mình cài vào máy N81 từ bản 1.31 đến 1.36 bản nào cũng bị lỗi là cái font chữ của nó cứ từ từ to dần lên theo thao tác của mình, cuối cùng to đùng luôn. không hiểu nổi. mấy bản cũ thì dùng ok

EM đã thành công vụ này rồi hã em
Sáng giờ đi công chuyện ANH EM cập nhật lẹ ghê

Em hiện vẫn chưa hoàn chỉnh anh à , okie 1 cái thì trước tấm ảnh màn hình sẽ là lời cảm ơn chân thành nhất đến lão phù thủy Thiện già =)) >:) :)) h60 h60 he60 :D

Good Luck !

Em hiện vẫn chưa hoàn chỉnh anh à , okie 1 cái thì trước hình sẽ là lời cảm ơn chân thành nhất đến lão phù thủy Thiện già =)) >:) :))h60 h60 he60 :D

Good Luck !

Chơi thằng Easy Symbian Suite là mọi thứ trở nên đơn giản;;)

@Chienkon88:

Nên Việt hóa lại toàn bộ RSC nhé bạn. Nếu không sẽ <no item 222> và có 1 dòng trống như thế này

Cài này có thể khắc phục được nều là chép RSC từ 1.30 là bị như thế Khắc phục là trong EXE còn phiên bản 1.35 trở đi thì nó nằm trên RSC, Nên có nhiều người lỗi chỗ (No item222) cài này nằm trong exe

Cài này có thể khắc phục được nều là chép RSC từ 1.30 là bị như thế Khắc phục là trong EXE còn phiên bản 1.35 trở đi thì nó nằm trên RSC, Nên có nhiều người lỗi chỗ (No item222) cài này nằm trong exe

Tất cả xử trong RSC anh ơi, đã up ở đây, tải về mà test xem em có đụng đến EXE không nhé, tệp EXE vẫn còn "trinh" :D>> http://www.pdaviet.net/showthread.php?94370-JbakTaskMan-1-36-EN-VI-MOD-phím-MENU

Cái này em lấy của bản 1.31 nên em nó vẫn chưa hoàn chỉnh , hiện giờ đang ngồi dịch từ đầu , hix hix :(

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:
Cái này em lấy của bản 1.31 nên em nó vẫn chưa hoàn chỉnh , hiện giờ đang ngồi fix , hix hix :(

Good Luck !

Mấy bản của lão Jbak Update là cứ phải xử lại từ đầu. Vì lão ấy chèn thêm vài String vào RSC

lỗi này là do pack lại file ngôn ngữ của bản cũ mà .

Lúc nào các bác cũng chạy đua tốc độ nt, tróng mặt quá :(
Có những 2 topic update jback :(
Thank all !

- Thì những phiên bản sao đã nằm trên toàn bộ RSC

Chuẩn không cần chỉnh. Theo mình nghĩ: Nếu muốn VH những phiên bản sau thì phải VH từ đầu. Từ phiên bản v1.31 nếu có dùng chức năng RSC -> Rsc (trong mobihex) cũng không được đâu.

Chuẩn không cần chỉnh. Theo mình nghĩ: Nếu muốn VH những phiên bản sau thì phải VH từ đầu. Từ phiên bản v1.31 nếu có dùng chức năng RSC -> Rsc (trong mobihex) cũng không được đâu.

Anh Sơn nói chính xoác , em phải dịch lại từ đầu , hơi vất 1 tí :D

Good Luck !

Đại ca Chienkon88: nếu dịch thủ công toàn bộ RSC này mất bao nhiêu thời gian?

Khoảng hơn 200k em dịch cũng phải > > 1 tiếng rưỡi vì vừa làm vừa nghỉ không thì mỏi tay lắm sư huynh Thiện à :D

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:
Anh Sơn nói chính xoác , em phải dịch lại từ đầu , hơi vất 1 tí :D

Good Luck !

Cùng chia sẻ nỗi nhọc nhằn của dân VH thôi mà em. Anh cũng rất đam mê VH song ngặt nỗi thời gian có hạn, chỉ ngồi nhìn anh em làm mà ... thèm thôi.

Back