• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskManv4.1- Qlí ứng dụng đang chạy no1

thanhdb8765

JbakTaskManv1.41- Qlí ứng dụng đang chạy no1

Pm này thì khỏi giới thiệu nhiều, quản lí pm dang chạy cùng vs hàng tá chức năng khác.
Kái này lấy nguồn việt hóa bên symbianvn vh. Bản mới này Fix 1 số lỗi và mình Fix luôn phần kài đặt hệ thống ứng dụng, bạn chỉ kần kài đặt là dùng ok chứ ko mắc công tự kài như 1.40 nữa!

Link Upwap.ru

Chỉnh sửa cuối:
Bó tay

line Nga .ngu luôn ,không biết đường down chổ nào cả.:|

dòng nåo kê' bên có dê~ so kb cua pm dó b
chu~ topic cho hoi sao down ve nó ko vào bt dc,cu nhay~ nhay~ wa pm isms vay.bam' fjm' do~ de yen ko sao,wa laj fim ok la tu dog chay hoai lun.n73

tình hình là mình vừa tải về và cài xong.sau đó máy tự động restart liên tục .hên là cài ở thẻ nhớ nên tháo thẻ ra mới khỏi động lên được .đút thẻ vào xóa ngay lập tức cái jbak 1.41 này.cài lại bản 1.40 thôi.

tình hình là mình vừa tải về và cài xong.sau đó máy tự động restart liên tục .hên là cài ở thẻ nhớ nên tháo thẻ ra mới khỏi động lên được .đút thẻ vào xóa ngay lập tức cái jbak 1.41 này.cài lại bản 1.40 thôi.

Anh em test thêm và cho ý kiến nhé !

Tình hình là test và Fix kài đặt trên N85 và 5630Xp thui. Các máy khác bị lỗi có thể wa symbianvn download bản chưa Fix kài đặt

phần mềm rất chán...quên ko test cài thẳng vào máy xong bị treo liên tục...dùng Ê61i.....nói chung là remove đi ah@@! lỗi hết máy anh em rồi@@!chán

cái bản này chán. Vô gjao diện jarb .có 1 icon chạy ẩn tên " telephone"trên n95-1 mà kick tắt đi là reset máy.máy bản kia ko ko thấy ngoài cái icon "stanby mode"(khi giữ phím menu )

Không biết bản Vi thế nào chứ bản Eng (từ 1.40 đến 1.41) cài trên N81 đếu bị restart khi nhận bluetooth. Cài lại 1.37 thì lại OK.

cuả mình thì khi bấm phím đỏ là đèn bàn phím lại nháy loạn lên. Tái hôn 1.37

Thật ra bản này là mod lại của bản 1.40 thôi.nếu anh nào dùng bản 1.40 không được ngon lành,thì bản này chắc cũng thế.
Test trên 6720c ok ngon lành cơm quê.không thấy sao cả!

Back