• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTasMan v1.0(R18) Thêm Tùy chọn nâng cao

À bửa giờ quên ko hỏi anh em .anh em cho mình hỏi thăm: sao lúc mình sài cái này mình bấm tùy chọn rồi mình di chuyển con chỏ xuống dòng mà mỗi lần mình xuống dòng là nó chớp chớp màn hình ah .bản thân nó là vậy hả anh em THANKS add

Ngoài bấm 1 cái vào Menu chỉ trau chuốt thêm tiếng Việt cho trong sáng hơn mà thôi:D
T thì tối ngày mò mò trong system ngta :))
Nhưng cái này mình mò riết láng o rồi :D
Sym k có jbak sao mà xài đc :D
Cho show ké 1tấm nhé!
Hy hy :))

Chỉnh sửa cuối:
À bửa giờ quên ko hỏi anh em .anh em cho mình hỏi thăm: sao lúc mình sài cái này mình bấm tùy chọn rồi mình di chuyển con chỏ xuống dòng mà mỗi lần mình xuống dòng là nó chớp chớp màn hình ah .bản thân nó là vậy hả anh em THANKS add
yes! Ver này nó vậy đó anh :|

Đâu có chớp gì bạn. Bạn cài bản này vào đi, nếu máy cài nhiều ứng dụng quá thì cứ nhấn phím điều hướng phải mà chuyển cho nhanh, hoặc gõ tên vào ô tìm ở dưới đó:D

T thì tối ngày mò mò trong system ngta :))
Nhưng cái này mình mò riết láng o rồi :D
Sym k có jbak sao mà xài đc :D
Cho show ké 1tấm nhé!
Hý hý :))

Thành Già làng rồi thì nói làm gì:D

Nhiều người vẫn chưa biết JbakTaskMan là gì, phải hơn 1/2 người dùng Symbian là chưa biết:D

T vào jbak, bấm phím chọn trái rồi di chuyển từ 1 tới 0 xem có chớp chớp hem ;;)

T vào jbak, bấm phím chọn trái rồi di chuyển từ 1 tới 0 xem có chớp chớp hem ;;)

À, T tưởng bên ngoài danh sách chứ! Thiện vào Tùy chọn chẳng bao giờ dùng phím để di chuyển >> Cứ phím nóng sẵn có là vào nên không để ý cái vụ chớp đó:D

Hehe bạn dịch sai 1 chổ ko phải la hỏi trước khi đóng mà là đóng ko cần hỏi :D

Hehe bạn dịch sai 1 chổ ko phải la hỏi trước khi đóng mà là đóng ko cần hỏi :D

Dịch chỗ đó chính xác luôn. Không tin thì bạn cứ đánh dấu X vào mục Đóng không cần hỏi, sau đó ra giao diện chính nhấn phím C vào bất kỳ Icon nào mà xem nó có hiện câu hỏi không? Ặc>:)

Dịch chỗ đó chính xác luôn. Không tin thì bạn cứ đánh dấu X vào mục Đóng không cần hỏi, sau đó ra giao diện chính nhấn phím C vào bất kỳ Icon nào mà xem nó có hiện câu hỏi không? Ặc>:)
:-? mới test xong mà , khi đánh dấu x vào đó thì khi đóng 1 ứng dụng nó ko hiện thêm 1 bảng thông báo nữa mà đóng luôn

:-? mới test xong mà , khi đánh dấu x vào đó thì khi đóng 1 ứng dụng nó ko hiện thêm 1 bảng thông báo nữa mà đóng luôn

Để mình test thêm cho , Xem ra hai bác này đều bảo vệ quan điểm của mình ghê quá !

Đóng không cần hỏi thì làm sao mà hiện thông báo nữa?

E hèm! Để "lão làng" nói câu công pằng! :))
Thật ra thì là đóng k cần hỏi T à! :D

Nói tóm lại là cứ đánh dấu X vào Đóng không cần hỏi sau đó ra ngoài bấm C là nó đóng luôn >> Chính xác

Đóng không cần hỏi thì làm sao mà hiện thông báo nữa?

Vậy thì sao T lại dịch là "Hỏi trước khi đóng" :-/
Hay quá lâu lâu mới có người "bắt lỗi" được Võ Tấn Thiện Vậy thì mình không test nữa nha !:D

Nói tóm lại là cứ đánh dấu X vào Đóng không cần hỏi sau đó ra ngoài bấm C là nó đóng luôn >> Chính xác
chắc bạn nhầm 2 dòng rùi dòng trên là " hỏi trước khi đóng " ( phải là đóng ko cần hỏi mới đúng ) còn cái dòng đóng ko cần hỏi ở dưới ko liên quan đến vụ này :-/

Vậy thì sao T lại dịch là "Hỏi trước khi đóng" :-/
Hay quá lâu lâu mới có người "bắt lỗi" được Võ Tấn Thiện Vậy thì mình không test nữa nha !:D

Có lẽ bác Thangnd31082 vào test đi. Hehe

Đóng không cần hỏi >> mà nó hỏi thì có bị điên>:)

Back