• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

jFog màn hình chờ hiệu ứng vui.

MinhThang

Manager
Phần mềm hiệu ứng, làm màn hình mờ như bị sương mù cho bạn một cảm giác mát mẻ bởi mùa hè nóng nực, các bạn có thể lau chùi sạch sẽ màn hình Điện Thoại của mình để lộ rõ những phong cảnh tuyệt đẹp. Một cách xả Stress đầy hấp dẫn.
Sau khi cài đặt các bạn mở chuơng trình, bấm phím chọn màn hình sẽ xuất hiện một phong cảnh, bạn tiếp tục bấm phím chọn để đổi một phong cảnh khác, để nhìn rõ phong cảnh bạn chọn, do màn hình bị sương mù ẩm ướt che phủ bạn dùng phím đa năng để di chuyển vòng tròn nhỏ và bấm phím số 0 để lau chùi, một phong cảnh đẹp sẽ xuất hiện trên màn hình khô ráo của bạn.

mình nhấn vào cái link .rar nó hiện như thế này nè:
MinhThang
Xem hồ sơ
Gửi tin nhắn tới minh thắng
Tìm thêm bài gửi bởi MinhThang
Add MinhThang to yuor contacts

như vậy đó.có thấy gì để down đâu

uh đc rùi.cảm ơn bạn.làm mình loay hoay mãi,có bit gì đâu
ủa cái này cài flie .jar hay jad vậy bạn?

Cài rùi, xóa màn hình mỏi cả tay. Mệt phờ. Dù sao cũng thank a Thắng!
Posted via Mobile Device

Trời màn hình mà không lau để lâu ngày sẽ bị hỏng đó cưng, chịu khó đi sả Stresss mà.:D

Em cài vào sao nó trắng tinh vậy anh? hok hiện ra cái gì hết :( Em cài trên con N73.

Em cài vào sao nó trắng tinh vậy anh? hok hiện ra cái gì hết :( Em cài trên con N73.

Trắng tinh là sao bạn, kiểm tra lại xem N73 thì dùng tốt đó, vì nó y changmays mình mà.

Trắng tinh là sao bạn, kiểm tra lại xem N73 thì dùng tốt đó, vì nó y changmays mình mà.

Em cài vào click để vào chuơng trình thì màn hình điện thoại nó trắng tinh, hok hiện ra cái gì hết, em đợi mãi mà hok thấy lên em ấn nút đỏ để về màn hình chờ, xong là nó treo luôn chuơng trình đó, phải restart lại máy thì nó mới thoát khỏi cái chuơng trình :(

Em cài vào click để vào chuơng trình thì màn hình điện thoại nó trắng tinh, hok hiện ra cái gì hết, em đợi mãi mà hok thấy lên em ấn nút đỏ để về màn hình chờ, xong là nó treo luôn chuơng trình đó, phải restart lại máy thì nó mới thoát khỏi cái chuơng trình :(

Bnaj cài xong restart xong hãy vào mở xem có được không?

Back