• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Joikusoft JoikuSpot Light v.3.10(986) S^3v3v5(phát wifi)

dduuoonngg88

đây là phần mền cũng khá quen thuộc với các bạn rùi lên không cần giới thiều nhiều nha
chức năng cơ bản là biến điện thoài của bạn thành máy phát wifi chia sẻ mạng không dây cho thiết bị wifi khác đấy là bản cập nhật
link http://www.mediafire.com/?ee94ejc4ru7l39y

bác có bản full không? Bản light thiếu một số tính năng quan trọng. Tốc độ cũng không được như bản cũ.

Đang ở HN test thử xem sao :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Ai hd mình dùng đc ko. Sao mình bật pm hide rùi mà vẫn mất tiền

Chỉnh sửa cuối:
B nào giỏi về vụ wifi này help mình với

như thế này đc chưa mà sao m vào vẫn mất tiền

Ai lam on cho minh xin link down =dien thoaj voj

dùng opera 6 mà down... Chưa bao giờ down mediafire dễ dàng đến thế... Nhớ tắt xem di động đi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 43 minutes:

Các đại ka cho đệ hỏi...
Dùg kái này 1 tiếng ngốn khoảng bao nhiêu mb vậy? Ngốn wá thì xài 3g còn hơn :D
Nhưg mà down phim thì dùng kái này là nhất,..

Chỉnh sửa cuối:
dùng opera 6 mà down... Chưa bao giờ down mediafire dễ dàng đến thế... Nhớ tắt xem di động đi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 43 minutes:

Các đại ka cho đệ hỏi...
Dùg kái này 1 tiếng ngốn khoảng bao nhiêu mb vậy? Ngốn wá thì xài 3g còn hơn :D
Nhưg mà down phim thì dùng kái này là nhất,..

dùng bao nhiêu là do bạn thôi, chức năng chính của phần mềm này là chuyển đổi sóng 3G thành sóng WIFI dùng cho laptop thôi, máy nào có chức năng WIFI thì mới dùng được

Ý là khi mình mất 10mb thì chuyển xang wifi đc bao nhiêu mb..
.
Chuyển đổi mà 10-10 thì thà dùng 3g còn hơn... Chuyển đi mà vẫn tốn thế chỉ tổ tốn pin..

Ý là khi mình mất 10mb thì chuyển xang wifi đc bao nhiêu mb..
.
Chuyển đổi mà 10-10 thì thà dùng 3g còn hơn... Chuyển đi mà vẫn tốn thế chỉ tổ tốn pin..

Tất nhiên la 10-10 rồi, nhưng mình hay dùng phần mềm này khi có 2 laptop trở lên, mà dùng phần mềm này khá hao pin, mà mình nhớ là phần mềm này hay phần mềm nào đó của hãng này có chức năng kết hợp sóng 3G của nhiều điện thoại thành một sóng WIFI duy nhất, tốc độ cực cao luôn, gần 1Mb/s đấy, mình thích nhất tính năng này

Tất nhiên la 10-10 rồi, nhưng mình hay dùng phần mềm này khi có 2 laptop trở lên, mà dùng phần mềm này khá hao pin, mà mình nhớ là phần mềm này hay phần mềm nào đó của hãng này có chức năng kết hợp sóng 3G của nhiều điện thoại thành một sóng WIFI duy nhất, tốc độ cực cao luôn, gần 1Mb/s đấy, mình thích nhất tính năng này

tên phần mềm cho phép gộp lại thành 1 điểm wifi là gì thế.mình chưa nghe nói bjo

Đúng rồi! Trí nhớ của bạn tốt quá :)). Nhưng nó là phần mềm có phí cơ, 9 EUR :D

tên phần mềm cho phép gộp lại thành 1 điểm wifi là gì thế.mình chưa nghe nói bjo

Tên em nó là JoikuBoost. Các bạn xài tạm bản beta vậy, free thì phải :-?

Chỉnh sửa cuối:
Joikusoft ... Spot Khôg xàj đc ... Mở pm ra, bật lên mà máy bên chả thấy wifi đâu

Back