• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

July Player v1.60 s60v3 -Xem phim, truyền hình, phát thanh trên di động

tuanloc1

July Player v1.60 s60v3 -Xem phim, truyền hình, phát thanh trên di động

Các tính năng chính:

* Cung cấp cả hai phần quản lý tập tin và video với giao diện người dùng thân thiện.

* Hỗ trợ các định dạng : RM, RMVB, WEBM, AVI, MP4, 3GP, MP3, FLV, ASF ....

* Hỗ trợ phụ đề SRT mã hóa với UNICODE hay UTF-8

* Xoay, phóng, mở rộng Video với phím truy cập dễ dàng

Các tính năng mới trong tương lai: chúng tôi đang cố gắng để làm JulyPlayer có khả năng chơi hầu hết các định dạng Video mà bạn có thể có trên điện thoại của bạn, RMVB là lịch trình của chúng tôi .

Kế hoạch lớn nhất gần đây của chúng tôi là : hỗ trợ mạng video, youtube khách hàng sẽ được bổ sung 1 plugin để JulyPlayer cũng có thể xem các trang video nổi tiếng khác.

Cập nhật mới:

* Hỗ trợ tất cả các định dạng Audio!

* Hỗ trợ phương tiện truyền thông với hàng ngàn đài phát thanh và truyền hình trực tuyến trên toàn thế giới

* Giao diện người dùng mới

* Tăng cường sự ổn định của dòng phương tiện truyền thông.

Lưu ý: đã có sẵn thuốc trong file cài đặt

Chỉnh sửa cuối:
trả hiểu sao mình xem cái ứng dụng này giật kinh khủng
vào giật tung, ko xem đc cái gì cả, ấn vô clip là nó bật ra luôn, chả hiểu sao em thử lại vài lần nó lỗi luôn thẻ nhớ phải format :(:)(:)(:)(:)(( ( em dùng N77)

vào giật tung, ko xem đc cái gì cả, ấn vô clip là nó bật ra luôn, chả hiểu sao em thử lại vài lần nó lỗi luôn thẻ nhớ phải format :(:)(:)(:)(:)(( ( em dùng N77)
lỗi thẻ là do thẻ của bạn bi virut đây.của mình thì chỉ xem đuôi flv vơi đuôi avi la giật thôi 3gb mp4 xem thì ngon

mình thấy chạy ko ổn lắm, mặc dù rất muốn dùng từ v.1.51, cho mình hỏi mình remove ròi mà bộ nhớ máy còn tới 6MB, bực quá, lỡ cài rồi, cho mình hỏi SignServer với PIPS là j á, làm sao uninstall giờ, file sis apps cho chọn ổ đĩa (!) mà lúc chạy cùng đâm vào ổ C
Thanks!

:)) Mình quảng cáo tí nhé. Bản July Player v1.60 nầy hiện nay là xịn nhất đấy. Chức năng tương đương V1.70 nhưng ngon hơn là đã registered rồi k phải kiếm key đâu.
Còn nữa, vô phần xem ti vi bắt đài VN mà thưởng thức. Đâu có pm Multimedia nào hiện nay đa năng, đa tài như nó đâu, hi, hi...

Back