• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Lab KMS9 v9.3.69 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x bảo vệ ĐT

ShenTran

Kaspersky Lab KMS9 v9.3.69 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x

Kaspersky Mobile Security 9.0 là nhằm mục đích bảo vệ toàn diện cho bạn 1 cách an toàn.

các tiện ích ứng dụng như sau:

* Quét của hệ thống tập tin để tìm virus và các loại phần mềm độc hại có yêu cầu hoặc theo một lịch trình định sẵn
* quét virus các file trên truy cập;
* Cách ly các file bị nhiễm và khắc phục một số trong số lỗi
* Cập nhật cơ sở dữ liệu theo yêu cầu hoặc theo một lịch trình đặt trước thông qua GPRS, Internet, Wi-Fi, EDGE hoặc ActiveSync (đối với phiên bản Windows Mobile);
* Ngăn chặn không mong muốn của tin nhắn SMS và các cuộc gọi;
* Ngăn chặn các dữ liệu của người sử dụng nếu thiết bị bị mất hoặc bị đánh cắp
* Xoá bỏ dữ liệu của người sử dụng nếu thiết bị bị mất hoặc bị đánh cắp
* Bảo vệ của thiết bị chống lại TCP / IP tấn công mạng giao thức
* Tạo ra các thư mục trong đó để lưu trữ các tập tin được mã hóa
* Cho phép vị trí của điện thoại để được xác định từ xa (nếu điện thoại được trang bị với một bộ nhận GPS);
* Ngăn chặn các cuộc gọi đi và tin nhắn SMS với con số cụ thể
* Cho phép tạm thời che giấu / phục hồi các thông tin cá nhân.

Giao diện trực quan dễ sử dụng giúp người sử dụng để quản lý các sản phẩm.

Sản phẩm được cài đặt trong bộ nhớ chính của thiết bị di động duy nhất.
Sản phẩm thành phần:

Kaspersky Mobile Security 9.0 bao gồm các thành phần sau:

* Anti-Virus
* Anti-Spam
* Anti-Theft
* Firewall
* Mật mã
* Kiểm soát
* Bảo vệ bảo mật

Cách sử dụng:
»Cài đặt Kaspersky Mobile Security vào điện thoại của bạn (KMS_v9.0.52.sisx)
»Mở đầy đủ quyền truy cập vào ổ đĩa C: \" Bạn có thể làm điều này bằng HelloOX app, HelloCarbide, RomPatcher (Open4all) bật
»Cài đặt Kaspersky v9 Patcher (KTool_v2.9.3.63.sis). Khi cài đặt sẽ hoàn tất, bạn có thể sẽ vá giấy phép của bạn bằng cách ứng dụng mở (sẽ mở automaticly)
»Xong. Bây giờ bạn có một giấy phép vá cho đến khi năm 2049

Yêu cầu hệ thống:
Sản phẩm được nhằm thiết bị di động có hỗ trợ việc gửi và nhận tin nhắn SMS và hoạt động dưới sự điều hành hệ thống sau đây:
»Symbian OS 9.1, 9.2, 9.3, 9,4 Series 60.

Sản phẩm đã được thử nghiệm trên thiết bị di động sau đây:
»Nokia: E61, 5500, N95, 3250, E50, E60, N71, N80, E71, N96, N78, 6220, 6110, 5800, N82, N97, E90, N76? 5.530, 5.730
»HTC: 710S, S620, Touch Diamond, Touch PRO2
»Máy in HP: iPAQ 514, S100, HW 6.915
»Eten: M600, X800
»Toshiba: G900
»ASUS P750
»Samsung i200, i900
»Glofish DX900
DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:
thật sự thì virus tên mobile thì chưa thấy bao giờ,nhưng đề phòng vẫn tốt hơn là chữa bệnh,nhưng có 1 điều lưu ý là KAS khi cài vào máy các phiên bản trước thì hầu như không remove hoàn toàn ra khỏi máy được trừ cách format,không biết bản này có như thế không nữa :)

Đã từng dùng mấy cái này và khuyên là tốt nhất k nên,chậm máy đi và nó lại k tương thích với 1 số phần mềm

Thật sự mà nói chưa bao giờ mình dùng mấy pm diệt virus nào trên mobi. Ngày trước dùng V2 có vh phần mềm netquin. Nhưng up lên pv xong rồi remove khỏi máy. Vì cứ 1 tháng mình format máy và thẻ. Lấy đâu ra virus theo kịp. Nhiều khi hứng lên 1 tháng format cả chục lần.

sao minh cài làm như bạn nói.mà nó o ra dc.giờ 2 chương trình chạy thành 2 nơi.bạn có thể nói rõ hơn cách vá thế nào o?nó chỉ hiện đánh mã chứng chỉ vào thôi
o thấy utomaticly ở đâu cả.bạn nên chỉ rỗ và cụ thể hơn chút nữa.
mình test thử trên E 63 ( e 63 và e 71 như nhau)
thanks

Chỉnh sửa cuối:
mình cr@ck dc rồi,nhưng vào scan full thì nó kô chịu quét,nói chung là nó kô quét,chỉ quét dc phần tin nhắn à,còn ổ cứng và thẻ thì nó đứng im cả chục phút :D bùn ghê, hay là nó đụng chạm với pm nào kô nhỉ? chủ thớt cho ý kiến với :D

mình cr@ck dc rồi,nhưng vào scan full thì nó kô chịu quét,nói chung là nó kô quét,chỉ quét dc phần tin nhắn à,còn ổ cứng và thẻ thì nó đứng im cả chục phút :D bùn ghê, hay là nó đụng chạm với pm nào kô nhỉ? chủ thớt cho ý kiến với :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

sao minh cài làm như bạn nói.mà nó o ra dc.giờ 2 chương trình chạy thành 2 nơi.bạn có thể nói rõ hơn cách vá thế nào o?nó chỉ hiện đánh mã chứng chỉ vào thôi
o thấy utomaticly ở đâu cả.bạn nên chỉ rỗ và cụ thể hơn chút nữa.
mình test thử trên E 63 ( e 63 và e 71 như nhau)
thanks

b1:bạn cài pm đuôi sis vào,xong chạy nó rồi thoát ra hoàng toàn
b2: bạn vào x-plore truy cập vào ổ c:/Private/20028DDF
bạn đổi tên thự mục 20028DDF thành 20028DDF1
trong thự mục 20028DDF có 1 file tên settings.kks ( bạn đổi thành settings1.kks )
b3: trong file zip bạn dow về có file setting.kks,bạn coppy vào thư mục 20028DDF1 ở trên
b4: bạn mở file setting1.kks = mã hex,kéo xuống tới dòng 000106 và ghi lại kí hiệu của nó (xem hình ) bạn ghi đủ 14 dòng theo thứ tự của nó luôn nha :D tới dòng 000113 thôi

xong bạn mở file settings.kks ( vừa côpy vào ) = mã hex ( phím 8 trong x-ploer) bạn kéo xuống tới dòng 1000106 và chỉnh sửa lại giống y bên file settings1.kks (xem hình ) sau khi sửa xong bạn lưu lại rồi xóa settings1.kks và đổi tên thư lục 20028DDF1 thành 20028DDF,
b4: bạn đã có pm full đến năm 2049 :D

Chỉnh sửa cuối:
Cái này đã khắc phục được lỗi chiếm dụng bộ nhớ của bản V9.0.49 và bản v9.0.52.Trước đây 2 bản này cài vào các máy có bộ nhớ ít như n73 thì có tình trạng báo bộ nhớ đầy (Bản V9.0.19 thì ok nhưng remove hơi khó).Nói chung bản này cũng chẳng có gì nổi trội hơn so với các bản cũ

em làm lại 2 lần rồi... chạy xong chả được... híc híc khong hỉu làm sao??

- Cứ up file lên sẽ làm cho bạn ok chúc vui

Cái này đã khắc phục được lỗi chiếm dụng bộ nhớ của bản V9.0.49 và bản v9.0.52.Trước đây 2 bản này cài vào các máy có bộ nhớ ít như n73 thì có tình trạng báo bộ nhớ đầy (Bản V9.0.19 thì ok nhưng remove hơi khó).Nói chung bản này cũng chẳng có gì nổi trội hơn so với các bản cũ

- Đánh giá sai cách Phiên bản 9.3.63 này khắc phục chiếm dụng Ram cũng giống phiên bản PC 2011 (11.0.1.400). Thêm chức năng giám sát GPS có khả năng định vị khi mất máy và Chống Spam nỗi trội hơn các phiên bản trước, Chặn thủ công và auto đều chuẩn, Không bao giờ năng máy khi sử dụng phiên bản 9.3.63 này. Chúc bạn vui vẽ còn về Remove là dùng Unitall là sạch sẽ nếu hỏi pass là mất khẩu lúc vào chương trình đầu tiên khi tạo file Setting.xls. Chúc bạn vui vẽ

giờ có ktool rồi :D đơn giãn hơn làm thủ công nhìu,test thành công N86,kill được 1 em keylog...... :D

Hổ trợ cài đặt tổng hợp

- Mình sẽ up bản Setup tổng hợp lên cho các bạn dễ Cr@@ck Full khi mà ko dùng được HEX bằng File Setting.kls Phiên bản này mình đã add Data mới nhất 11/10/2010. Chúc các bạn thành công setup này áp dụng cho V3 - V5 đều ok hết ^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^

Cách cài đặt như sau

1/ Download File setup Tổng hợp về sau đó chép vào phone và cài đặt bình thường đến khi nó hỏi có 3 cái ô vuông đánh dấu X màu đỏ. Lúc này như sau
a/ Hổ trợ V3 > Chọn tùy theo đời máy.
b/ Hổ trợ V5 > Chọn tùy theo đời máy.
c/ Cài đặt KTOOL > Bắt buộc cài đặt.

2/ Sau khi cài đặt xong xẽ có 2 Icon và sau đó bấm Icon KMS 9.0 vá sau đó chọn icon Ktool làm theo hình ảnh là ok.

Link :

các pác ui cài đặt cho n86 báo lỗi" requested application access not granted"
"yêu cầu ứng dụng truy cập không được cấp" nghĩa là sao phải khắc khắc fuk thế nào các pác? chỉ em với?

Back