• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky-Lab-KMS9-v9.3.69_S60v3/S60v5_Bảo vệ "Dế yêu" Đa Chức Năng!

onlylove80

Kaspersky-Lab-KMS9-v9.3.69_S60v3/S60v5_Bảo vệ "Dế yêu" Đa Chức Năng!

* Chức năng chính của Kaspersky Mobile Security 9.3.69
* Quét hệ thống và tập tin để tìm virus + các loại phần mềm độc hại với các tùy chọn hoặc theo một lịch trình định sẵn.
* Quét và diệt virus trong truy cập tập tin
* Cách ly các tệp bị nhiễm và khắc phục một số trong số các tập tin đó.
* Cập nhật cơ sở dữ liệu theo yêu cầu hoặc theo một lịch trình đặt trước thông qua GPRS, Internet, Wi-Fi, EDGE hoặc Đồng bộ kích hoạt (cho phiên bản Windows Mobile)
* Chặn mọi tin nhắn và các cuộc gọi không mong muốn.(Tính năng này rất tốt)
* Chặn các dữ liệu của người sử dụng không cho truy cập nếu thiết bị bị mất hoặc bị đánh cắp.
* Xoá bỏ dữ liệu của người sử dụng từ xa nếu thiết bị bị mất hoặc bị đánh cắp
* Bảo vệ thiết bị chống lại phần mềm độc hại tấn công mạng giao thức TCP / IP
* Tạo ra các thư mục Mã hóa để lưu trữ các tập tin được mã hóa
* Cho phép xác vị trí của điện thoại để được xác định từ xa (nếu điện thoại được trang bị với một bộ nhận GPS)
* Ngăn chặn các cuộc gọi đi và tin nhắn với số cụ thể
* Cho phép tạm thời Ẩn / phục hồi các thông tin cá nhân.
- Giao diện trực quan dễ sử dụng giúp người sử dụng dễ dàng quản lý thiết bị..

- Kaspersky được cài đặt duy nhất trong bộ nhớ máy của điện thoại.

Kaspersky Mobile Security 9.3.69 bao gồm các thành phần sau:

* Anti-Virus -Quét Virus và các phần mềm độc hại...
* Anti-Spam - Chặn và kiểm dịch các tin nhắn Rác chứa virus
* Anti-Theft - Chặn sự truy cập khi thay đổi SIM lạ. Cung cấp vị trí của điện thoại qua GPS
* Tường lửa - Chặn truy cập mạng với nhiều lựa chọn..
* Mã hóa - Tạo thư mục để mã hóa các tập tin nhằm ngăn chặn sự truy cập của người khác.
* Điều khiển chính - Có thể chọn các chế độ Chặn cuộc gọi đi + Tin nhắn theo các danh sách đen hoặc trắng.
* Bảo vệ bảo mật - Tùy chọn mức độ và chế độ bảo vệ cho điện thoại...
Lưu ý:
Các bạn hãy đọc kỹ phần hướng dẫn trong tệp Txt đính kèm nhé.... Và thường xuyên cập nhật Cơ sở dữ liệu để quét virus được hiệu quả nhé.

việt hóa cái này nhọc thật đấy.. em làm mãi mà toàn lỗi lên nản..
thankss anh nha..

việt hóa cái này nhọc thật đấy.. em làm mãi mà toàn lỗi lên nản..
thankss anh nha..

lỗi ở chỗ nào thế? Nói mình nghe xem nào? Bạn dùng siêu sịch phải ko? Nếu siêu dịch thì lỗi là phải. còn nếu ko dùng siêu dịch thì do vh dài đây mà!

s60v5 có sài được không bạn.vì đây là topic v3 lên mình hỏi vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

sao cái này hình như bị lỗi không update được sao ý.mình update mãi không được

Chỉnh sửa cuối:
lỗi ở chỗ nào thế? Nói mình nghe xem nào? Bạn dùng siêu sịch phải ko? Nếu siêu dịch thì lỗi là phải. còn nếu ko dùng siêu dịch thì do vh dài đây mà!

dạ e dùng siêu dịch v2.05vh trên n5800
chả hiểu tại sao dịch gần xog rùi nhưng chạy ưd thì xem đến chỗ mình việt hóa thế nào thì dis lun.
Có đoạn do strig dài lên e vh dần dần. Nhưng khi dùng siêu dịch chọn tìm -sau đó tìm và thay thế.
Lần 1 thay được 1 nửa. Lần 2 định dịch nốt thay thế đoạn còn lại thì cái siêu dịch nó cứ đứng im.
Dùng mobi hex cũg thế

dạ e dùng siêu dịch v2.05vh trên n5800
chả hiểu tại sao dịch gần xog rùi nhưng chạy ưd thì xem đến chỗ mình việt hóa thế nào thì dis lun.
Có đoạn do strig dài lên e vh dần dần. Nhưng khi dùng siêu dịch chọn tìm -sau đó tìm và thay thế.
Lần 1 thay được 1 nửa. Lần 2 định dịch nốt thay thế đoạn còn lại thì cái siêu dịch nó cứ đứng im.
Dùng mobi hex cũg thế
hạn chế dùng siêu dịch đi bạn, dùng mobihex, nhưng chú ý đoạn nào dịch out thì khoan đụng vào, khi nào xong xuôi hết, chạy ok rồi mới dịch cái chỗ làm out pm đó nhé. Chúc thành công!

- Mình sẽ up bản Setup tổng hợp lên cho các bạn dễ Cr@@ck Full khi mà ko dùng được HEX bằng File Setting.kls Phiên bản này mình đã add Data mới nhất 11/10/2010. Chúc các bạn thành công setup này áp dụng cho V3 - V5 đều ok hết ^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^

Cách cài đặt như sau

1/ Download File setup Tổng hợp về sau đó chép vào phone và cài đặt bình thường đến khi nó hỏi có 3 cái ô vuông đánh dấu X màu đỏ. Lúc này như sau
a/ Hổ trợ V3 > Chọn tùy theo đời máy.
b/ Hổ trợ V5 > Chọn tùy theo đời máy.
c/ Cài đặt KTOOL > Bắt buộc cài đặt.

2/ Sau khi cài đặt xong xẽ có 2 Icon và sau đó bấm Icon KMS 9.0 vá sau đó chọn icon Ktool làm theo hình ảnh là ok.

Link :

neu' install ban? Nay' thi' co' phai? Xoa' ban? Cu di ko
Bạn hỏi bản này và bản cũ là sao? Nếu bản cũ là bản có version thấp hơn thì đương nhiên là phải xóa đi rồi.
Bản của mình và của Nguyentanbinh là một thôi bạn ah, cùng 1 cách cài để Full. Nên bạn không cần phải cài lại đâu.

Phần mềm này ! Chõ việt hóa trong mục Anti-Spam , có phần cài đặt dưới chế độ Anti-Spam, có Mục Unknown Nubmer , nên dịch là Số lạ hoặc là Số không biết ! Không nên dịch là Không phải số :D

Và mục ở ngoài Anti-Virus, nên dịch là Kiểm duyệt hoặc Khoanh vùng thay vì Kiểm dịch , đâu phải động vật đâu :p

Thêm nữa trong mục Chế độ bảo vệ bảo mật sử lại là Ẩn tự động và Ẩn tin nhắn ! Thay vì Ấn tự động và Ấn trong tin nhắn

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này ! Chõ việt hóa trong mục Anti-Spam , có phần cài đặt dưới chế độ Anti-Spam, có Mục Unknown Nubmer , nên dịch là Số lạ hoặc là Số không biết ! Không nên dịch là Không phải số :D

Và mục ở ngoài Anti-Virus, nên dịch là Kiểm duyệt hoặc Khoanh vùng thay vì Kiểm dịch , đâu phải động vật đâu :p
virus cũng có thể xem là động vật, vì nó biết phát tán :D . Nếu ko ưng ý thì bạn tự fix lại bản dịch theo ý muốn được mà.

Hì ! Sorry ! Lúc nãy đăng nhập nick kia :D ! Uhm ! Mình ko phải ko thích , bạn ý việt hóa khá tốt , trước mình cũng việt hóa soft này rùi mà ! mình cũng đóng góp cho dịch sát hơn thui mà :) ! Mình sẽ việt hóa lại up thêm bản với dữ liệu ngày hum nay 13/10 :)

Pm :D Virus này là virus đt , là các mã lệnh, ko coi là virus ở ngoài được :D

Hì ! Sorry ! Lúc nãy đăng nhập nick kia :D ! Uhm ! Mình ko phải ko thích , bạn ý việt hóa khá tốt , trước mình cũng việt hóa soft này rùi mà ! mình cũng đóng góp cho dịch sát hơn thui mà :) ! Mình sẽ việt hóa lại up thêm bản với dữ liệu ngày hum nay 13/10 :)

Pm :D Virus này là virus đt , là các mã lệnh, ko coi là virus ở ngoài được :D

ái chà, tưởng ai xa lạ hoá ra chủ nhân đã từng việt hoá ksp 9.2 (chả biết nhớ đúng ko vì chưa sài những pm diệt virus bao giờ). Sory tưởng mem cũ..... Mà mới!

uhm ! Trước mình có việt hóa soft này :p ! Vẫn còn người nhớ ! Hạnh phúc ghê :)

Back