• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v9.03.79 S60v3v5(diệt virus số một)

dduuoonngg88

Tác giả: Kaspersky Lab.
Năm: 2010
Ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Nga
Hệ điều hành: (hệ điều hành Symbian v9.1-2-3-4)
Làm thế nào để sử dụng:
»Cài đặt Kaspersky Mobile Security vào điện thoại của bạn (KMS_v9.03.79.sisx)
»Mở đầy đủ quyền truy cập vào ổ C: / Bạn có thể làm điều này bằng cách ứng dụng HelloOX, HelloCаrbide, ROMPаtcher (Open4Аll) bật
»Cài đặt Kaspersky phiên bản 9 Patcher (KMS_v9_Pаtch.sis). Khi cài đặt sẽ hoàn thành, bạn sẽ có thể lấy giấy phép sử dụng (sẽ mở tự động)
»Done. Bây giờ bạn có một giấy phép vá cho đến khi 2049

»Anti-Virus
»Anti-Spam
»Anti-Theft
»Firewall
»Mật mã
»Parental Control
»Bảo vệ bảo mật

link http://www.mediafire.com/?dk1yua23sjk3tuu

tui cai cai nay xong vo muc hop thu den ko hien ten nguoi gui ma chi hien so..cho du trong danh ba co so do..con trong tin da gui thi bt...tuc qua go bo luon roi ma van bi nhu the.help:(

tui cai cai nay xong vo muc hop thu den ko hien ten nguoi gui ma chi hien so..cho du trong danh ba co so do..con trong tin da gui thi bt...tuc qua go bo luon roi ma van bi nhu the.help:(

- Bạn xài máy gì nếu xài cảm ứng thì danh bạ nó có 2 cách một là trên Sim hai là trên máy. Trường hợp bạn nói đó là do bạn thiết đặt danh bạ nằm trên Sim nên có hiện tượng như thế, nếu bạn dùng KMS này là đúng rồi vì nó chỉ hiểu danh bạ Hệ thống mà thôi chứ ko hiểu danh bạ SIM ok. Chúc bạn vui vẽ

- Bạn xài máy gì nếu xài cảm ứng thì danh bạ nó có 2 cách một là trên Sim hai là trên máy. Trường hợp bạn nói đó là do bạn thiết đặt danh bạ nằm trên Sim nên có hiện tượng như thế, nếu bạn dùng KMS này là đúng rồi vì nó chỉ hiểu danh bạ Hệ thống mà thôi chứ ko hiểu danh bạ SIM ok. Chúc bạn vui vẽ

tốt nhất là copy danh bạ 2 nơi luôn cho chắc ăn

mình thấy install vào rùi scan mà chẳng thấy chú Virus nào.hay là máy của mình kô có

mình thấy install vào rùi scan mà chẳng thấy chú Virus nào.hay là máy của mình kô có

virus trên mobile hãn ít lên không có.cài vào phòng ngừa bệnh hơn chữa bệnh mà.cài vào còn nhiều tính năng khác nữa mà
chống spam vvv.v.v.

Back