• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kết bạn trên N-Gage !!!

tonytrung235

thường thì bạn nào chơi game n-gage cũng có tài khoản game n-gage .. mình thấy trên n-gage có rất nhìu thành viên người vn mình nhưng lại ko có ai kết friend ..

nay minh tạo topic này để mọi người có thế add friend với nhau .. tạo 1 cộng đồng người chơi game n-gage việt nam trên thế giới ..

nick mình là tonytrung235 .. nếu ai có nhã hứng tham gia thì hãy add friend mình ..

nếu bạn nào muốn chia sẽ thì hãy post tài khoản n-gage lên đây để mọi người cùng add .. tạo 1 cộng đồng người việt chơi game n-gage .. và có thể so sánh điểm n-gage cũng như level của mỗi người ^^

thường thì bạn nào chơi game n-gage cũng có tài khoản game n-gage .. mình thấy trên n-gage có rất nhìu thành viên người vn mình nhưng lại ko có ai kết friend ..

nay minh tạo topic này để mọi người có thế add friend với nhau .. tạo 1 cộng đồng người chơi game n-gage việt nam trên thế giới ..

nick mình là tonytrung235 .. nếu ai có nhã hứng tham gia thì hãy add friend mình ..

nếu bạn nào muốn chia sẽ thì hãy post tài khoản n-gage lên đây để mọi người cùng add .. tạo 1 cộng đồng người việt chơi game n-gage .. và có thể so sánh điểm n-gage cũng như level của mỗi người ^^

minh choi system rush evosolution nick la vtts1990 add vo dua may bay heng

tài khoản này là sao dzậy anh em , chỉ cho em đăng kí tài khoản ở đâu dc ko . Có điểm để N-gage muốn up lên mà nó đòi tài khoản :(

tài khoản này là sao dzậy anh em , chỉ cho em đăng kí tài khoản ở đâu dc ko . Có điểm để N-gage muốn up lên mà nó đòi tài khoản :(

thì vào trang wed n-gage của nokia đó .. rồi bạn đăng kí 1 cái tài khoản ...
sau đó bạn vào game n-gage tren dien thoai của bạn rồi bạn login vào là dc ^^ .. có kết nối wifi là dc .. rồi up điểm lên ^^ ... xem hạng của mình cũng vui lắm %%

tình hình là ngồi 2 tiếng đồng hồ mới phá băng xong cái starwar mức easy :p .. rốt cuộc khúc cuối nhân vật chính bị chết .. lãng nhách .. có mỗi 6 chapter.. trò này cũng ko hay lắm .. wảng cáo cho thấy ghê ^^

Back