• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khóa bàn phím MobiFun Soft Mr.Lock v1.11 S60v3 SymbianOS9.x Signed

anhchanbonmat

MobiFun Soft Mr.Lock v1.11 S60v3 SymbianOS9.x Signed

Phần mềm khóa bàn phím .Phiên bản cập nhật
chính mình việt hóa nếu như có sai sót chỗ nào chỉ hộ mình nhé mấy bạn

là phần mềm free sử dụng để khóa bàn phím tự động trên Symbian 3rd Edition

Chính các tính năng:

* Bạn có thể đặt khoảng thời gian trước Mr Lock sẽ tự động khóa bàn phím.
* Bạn cũng có thể xác định các cấu hình Mr Lock sẽ được kích hoạt.
* Bạn có thể đặt Mr lock không khóa bàn phím khi bạn đang chạy một ứng dụng cụ thể.
* Nhiều ngôn ngữ tiếng Anh, Đức, Ý, Ba Lan, ngôn ngữ tiếng Bulgaria và Trung Quốc

rất đơn giản và dễ sử dụng

-------------------------------------
Thank chưa mà down

MrLock_v111 vh

.​

MobiFun Soft Mr.Lock v1.11 S60v3 SymbianOS9.x Signed

Phần mềm khóa bàn phím .Phiên bản cập nhật
chính mình việt hóa nếu như có sai sót chỗ nào chỉ hộ mình nhé mấy bạn

...

.​

- Chúc Mừng Member đã có thêm thành quả trong tay một phần mềm mà chính bản thân đã việt hóa thay mặt PDAviet chúc em một ngày vui vẽ và tìm tòi thêm những cái hay trong việt hóa. Trong time tới sẽ có thêm những ứng dụng hay được việt hóa bởi member ( anhchanbonmat ).

:|:|:|:|:|:|:| =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

- Chúc Mừng Member đã có thêm thành quả trong tay một phần mềm mà chính bản thân đã việt hóa thay mặt PDAviet chúc em một ngày vui vẽ và tìm tòi thêm những cái hay trong việt hóa. Trong time tới sẽ có thêm những ứng dụng hay được việt hóa bởi member ( anhchanbonmat ).

:|:|:|:|:|:|:| =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

cám ơn anh đã khích lệ tinh thần nhưng có 1 chỗ em thắc mắc. không biết sao phần mềm này còn có chỗ tiếng anh như trong hình ( option và Exit) nhờ anh chỉ điểm .em nhớ là đã làm hoàn thiện hết rồi

cám ơn anh đã khích lệ tinh thần nhưng có 1 chỗ em thắc mắc. không biết sao phần mềm này còn có chỗ tiếng anh như trong hình ( option và Exit) nhờ anh chỉ điểm .em nhớ là đã làm hoàn thiện hết rồi

- 2 Chỗ mà em nói đó là hệ thống của máy nằm trong ỗ Z: tức là Rom của phần cứng của máy nếu muốn hoàn thiện e vào Z:/Resorce/app lầy RSC để việt hóa sau đó apply C2z thế là ok. Chúc em thành công.

- 2 Chỗ mà em nói đó là hệ thống của máy nằm trong ỗ Z: tức là Rom của phần cứng của máy nếu muốn hoàn thiện e vào Z:/Resorce/app lầy RSC để việt hóa sau đó apply C2z thế là ok. Chúc em thành công.

Cái này thì máy dùng ngôn ngữ nào thì nó sẽ hiện ngôn ngữ ấy ý mà :)

có cách nào xóa chương trình khóa mặc định của máy để cài cái này vào ko?có 2 cái khóa luôn lằng nhằn lắm

có cách nào xóa chương trình khóa mặc định của máy để cài cái này vào ko?có 2 cái khóa luôn lằng nhằn lắm

Dùng SmartSettings mà vô hiệu hóa cái khóa mặc định đi là OK liền àh!

bạn yên tâm đi đã sử dụng cái này rồi thì trình khóa phím mặc định của máy sẽ không là việc nữa bạn nhé .

có cái này thì thôi cái kia .

chúc vui !

tên đầy đủ của nó là gì anh cái rsc ấy sao em tìm chưa ra

lỗi đó nó nằm ở file ngôn ngữ đó bạn.bạn sẽ lấy file ngôn ngữ tiếng anh để vh (r01) .
khi bạn việt hóa xong thì dùng x-plore đổi tên thành rsc rùi đóng gói lại thì sẽ không còn bị như vậy nữa .

Back