• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiếm GiftCards mỗi ngày !!!

nhockon_cm

Em là mem bên Tinh tế, nay qua đây viết bài tút cho anh em, là bài đầu tiên nên đừng chém em nhé!

Cái này nhiều mem chưa biết nè, chúng ta có thể kiếm đc app bản quyền dựa vào việc tải các app Free, đó là lí do JunoWallet được tạo ra.
Link tại App Store: http://itunes.apple.com/us/app/junowallet-giftcards/id3144477780?mt=8

Chú ý: Sau khi install JunoWallet, ta đăng ký 1 account.

ở dòng Invite Code, bạn nhập "TL11496" để nhận thêm 0.25$ nhé (để tớ được 0.5$ hô hô). Xin đính chính lại là lần đầu mình được 0.5$ thiệt, nhưng lần 2, lần 3, ..., lần thứ n chỉ được 0.25$ như mọi người thôi.

Giao diện chính:

Ở mục Per Install, mỗi ngày sẽ có vài app Free cho chúng ta tải, sau khi tải thì mở app đó lên vài giây rồi vào lại JunoWallet để nhận 0.22$/app.

Ở mục Per Video, mỗi ngày cũng sẽ có những clip ngắn khoảng 15 - 30s, sau khi xem trọn clip bạn cũng nhận đc 0.02$/clip.
Sau khi đã đủ 10 hoặc 15$, chúng ta có thể quy đổi thành $ vào acc iTunes của mình, bằng cách vào tab "Go Shop" > Buy Gift Cards > chọn iTunes Gift Card tùy vào số $ hiện có. Vì đây là giftcards xịn nên ko bị lock acc đâu nhé.

Sau đây xin bày các bạn cách fake IP để kiếm thêm nguồn app.

Vào App Store cài VPN Express. Sau đó tạo một account (ko cần verify), install profile của nó. Vào General > Network > VPN > choose profile "VPNVIP-FREE-PPTP" rồi "ON" VPN. Sau đó vào lại app Juno tải (cẩn thận cháy máy )

Ở mục Per fan: dùng VPN để sign in tài khoản Facebook, lâu lâu vào lại để nhận 0.25$.
Phô thêm vài tấm vừa nhận gift cho anh em háo hức chơi :

P/S: App này ko hỗ trợ invite nhập code cho những user đã register, chúng ta chỉ có thể invite những người chưa reg app này. Cách tốt nhất để kiếm thêm $ là mời bạn bè hoặc các bạn có thể post lại bài này trên những 4rum khác, tất nhiên là thay cái code invite của mình, miễn là ghi nguồn và credit là được. Không chấp !

Câu hỏi thường gặp:

baby_girl238 nói:
đã có ai nhận được $ từ invite chưa?
Mấy bác kia ko nói rõ add code vào chỗ nào thì làm sao mà nhận được $, toàn nói là send email thì ai chẳng biết

Đáp: Ko có chỗ để add code bạn nhé! Chỉ có thể invite những máy chưa register Juno lần nào, bạn mời thêm bạn bè dùng iPhone nhé!

hoantocxoan nói:
Bạn ơi cho hỏi, mình mua một giftcard nós toàn đề là Time Remaining: Check Later. Sao lại như vậy nhỉ. Của mình bị mấy hôm rồi. Hic

Đáp: Phải hết 24g3' người ta mới tìm code cho bạn redeem $ vào acc, chứ code đâu có đc trữ sẵn trên đám mây? Sau thời gian đó bạn vào lại để ấn Redeem lấy code, code sẽ hiện ngay trg Juno, có thêm chỗ đặt pass nếu bạn chưa muốn redeem liền.

Minhtm nói:
Uhm, có $ rồi, không biết mình để máy tự down một loạt app thì sáng mai ra có đc cộng tiền k nhỉ? Nếu đc thì tuyệt, tối trước khi đi ngủ cắm sạc, bật wifi rồi down hết app, 3-4 hôm là đủ 10$.!

Đáp: Đc chứ, đã test. Có thể dùng iTunes rồi down những app có trg list Juno, sau đó sync vào iPhone. Xong vào lại Juno, click từng app để trỏ đến App Store, ấn Home rồi chạy app đó vài giây, vào lại Juno nhận $. Cứ thế, cứ thế.....

coladen nói:
Tốt nhất là cậu tạo một acc dùng riêng cho việc này. Xong việc bỏ nó đi là xong. Down app chung vào acc chính sau này vào nhìn rối hết lên

Đáp: Cách này hay, tớ cũng đang làm.

Minhtm nói:
Mình cũng nghĩ thế là tốt hơn cả, có cách nào để 2acc của juno chuyển $ cho nhau k đc nhỉ (cho nhanh đến 10$).

Đáp: Ko thể !

Minhtm nói:
Mình đăng ký cái acc appstore (còn 8 $) cho JunoWall, cũng invite với máy vợ (acc khác) có invite Code của mình nhưng không thấy chỗ điền code invite chỉ có cái per invite, nhưng cái này chỉ để giới thiệu cho người khác qua mail, vào mail có xác nhận nhưng chẳng có chỗ nào trên mail và chỗ nào trên ip để điền, down app để cộng $ cũng hok có, dù down 2,3 app. Tk vẫn 00.00 tk appstore vẫn 8$!

Đáp:
leebom90 nói:
cái Juno này anh phải đủ $10 rồi chuyển sang gift card rồi mới redeem trên acc của itunes, nó ko cộng trực tiếp vào acc itunes của anh sau mỗi lần down app đâu

Credit: nhockon_cm, thanks gấu jang hồ, dailythe.
Nguồn duy-nhất-và-mãi-là-duy-nhất: Tinh tế

Back