• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Killer Mobile Total Recall 4.02 - Tắt tiếng bíp khi ghi âm cuộc gọi

tuanloc1

Killer Mobile Total Recall 4.02 - Tắt tiếng bíp khi ghi âm cuộc gọi

imageview.php

imageview.php

imageview.php

imageview.php

Trích từ bài của logach_w2k (Thank bạn nhé)

Killer Mobile Total Recall là phần mềm ghi âm tự động, cho phép bạn ghi âm cuộc gọi, ghi âm cuộc thoại, cuộc trò chuyện, bài hát hay những đoạn âm thanh vui nhộn mà bạn muốn ghi lại với thời gian không giới hạn.
- Tính năng:
+ Ghi âm không giới hạn
+ Tự động ghi âm cuộc gọi
+ Lưu trên thẻ nhớ hoặc trên máy
+ Không tiếng bíp
+ Gửi đoạn ghi âm qua máy tính dễ dàn
+ Đặt password chương trình
+ Tự khởi động máy
+ ...fix một số lỗi của bản cũ
* Lần đầu tiên mài mò VH, chắc chắn còn nhiều sai sót, rất mong các cao thủ chỉ giáo thêm. Thank!!!!

link: http://www.mediafire.com/?2z5nzrgy540

Chỉnh sửa cuối:
Mình xong bản này từ hôm wa nhưng đang mò ghi âm bằng phím tắt thì file ghi âm bị lỗi, hok phát được nên hok up lên (vì nhược điểm nếu tự ghi âm thì sẽ mất 5s đầu tiên).

Ko biết máy bạn có bị thế hok?

P/S: Chúc mừng sản phẩm đầu tay nhé!!

Mình xong bản này từ hôm wa nhưng đang mò ghi âm bằng phím tắt thì file ghi âm bị lỗi, hok phát được nên hok up lên (vì nhược điểm nếu tự ghi âm thì sẽ mất 5s đầu tiên).

Ko biết máy bạn có bị thế hok?

P/S: Chúc mừng sản phẩm đầu tay nhé!!

Cảm ơn lời chúc mừng của bạn. Bạn test rồi góp ý cho mình nhé.
Còn tiếng trong 5s đầu tiên thì mình không biết. tại mình các patches thêm fife "RemoveRecordTone N82,n95,n73" nên ghi âm hoàn toàn không bị (N82). Để mình tắt đi test thử rồi cho bạn hay nhé!
Mình thử rồi, không bị Minh ơi!

Bản này có tắt tiếng bip cho e72 không anh Minh?

Theo cảnh báo của chương trình thì các máy sau Không tắt được tiếng bíp (đúng hơn là sau 15s sẽ nghe tiếng bíp 1 lần): E52, E55, N97, 6710 and 5530.

THEO KINH NGHIỆM CỦA MÌNH THÌ CHỖ TẮT TIẾNG BÍP THÌ CÁC BẠN HÃY CHỌN BẬT SAU ĐÓ ĐỘ LỚN TIẾNG BÍP KÉO VỀ O THÌ KHI GỌI SẼ KHÔNG CÒN NGHE TIẾNG BÍP NỮA.

Lần sau đừng post bài IN HOA nữa nha bạn!!

Last edited by a moderator:
Mod à, mình cài bản v.3 vẫn bị bíp e72.

Bạn kiểm tra lại xem mình đã cài đặt đúng hết chưa. nếu vẫn còn bíp thì bạn patches thêm fife "RemoveRecordTone N82,n95,n73" (search trên dễn đàn) thử xem.

Test trên N82, E72 thì thấy bị lỗi file ghi âm, ghi được nhưng không bật được và không lưu file đã ghi âm trong khi bản 4.01 vẫn sài bình thường. Theo mình bản này XXX chưa được hoàn chỉnh nên tốt nhất nên dùng bản 4.01 là OK!!

Hix, mình không muốn hack maý, đang online trên điện thoại không thấy nút tks. Có bản nào không cần hack máy không bạn?

Với E72 thì dùng ver 3.x thì ko nghe beep đó bạn (nghe anh NguyeTu báo thế)
Cái này hên - xui nha e. Cần phải dùng bản 3.01 nhé (tuy nhiên có lúc không có tiếng có lúc vẫn có đó) chứ không phải các bản 3.X đâu e!!
Hix, mình không muốn hack maý, đang online trên điện thoại không thấy nút tks. Có bản nào không cần hack máy không bạn?
Vậy thì hiện nay không có cách nào đâu bạn! Bạn băn khoăn j mà không muốn hack máy?

Cài bản 3.01 nhưng nó bip mỗi 15s, chán quá, đanhf phải hack maý sao.

Tại vì không muốn hack, để maý zin còn test mức độ ổn định nó 1 thời gian

Test trên N82, E72 thì thấy bị lỗi file ghi âm, ghi được nhưng không bật được và không lưu file đã ghi âm trong khi bản 4.01 vẫn sài bình thường. Theo mình bản này XXX chưa được hoàn chỉnh nên tốt nhất nên dùng bản 4.01 là OK!!

MOD test lại thử xem nhé. Tôi sài bình thường mà.
Xem ảnh nhé:
imageview.php

imageview.php

imageview.php

imageview.php

Back