• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kính thuốc trên iPhone

kotuankend

$2.99
View on iTunes
Category: Medical
Nov 12, 2009
Version: 1.1
0.4 MB

chúc năm mới phát tài

tại mình ko có xem thông báo, đúng là Private "This file is currently set to private."
Topic giới thiệu dùm Itunes wa

CÁi náy có phải kính thuốc đâu. Chắc ông chủ topic thấy cái này nên post bừa, không có trách nhiệm gì cả >.<. ( Chắc cũng không biết tiếng anh chứ dịch ra làm vài dòng cho anh em hiểu)
Phần mềm này có thể coi là cái kính lúp. cài vào, chạy phần mềm máy sẽ khởi động camera. Bên dưới camera là 4 nút: 2X-4X-6X-8X là độ zoom thôi.

CÁi náy có phải kính thuốc đâu. Chắc ông chủ topic thấy cái này nên post bừa, không có trách nhiệm gì cả >.<. ( Chắc cũng không biết tiếng anh chứ dịch ra làm vài dòng cho anh em hiểu)
Phần mềm này có thể coi là cái kính lúp. cài vào, chạy phần mềm máy sẽ khởi động camera. Bên dưới camera là 4 nút: 2X-4X-6X-8X là độ zoom thôi.

Ko phải là nhầm, mà là cách gọi cho nổi thui. Nó zoom khác gì bạn đeo kính cận, chứ chắc bạn định đeo IP lên mặt chắc =))

nói năng cho cẩn thận đi chú, soft này chủ yếu zoom lên cho mấy bác mấy chú có độ tuổi 45-55 mắt kém khi dọc những dòng chữ trên báo khó khăn, có thể nhìn cái hình cũng có thể hiểu đc rồi, cần gì nói thêm?. Ở đâu mà chú mò vào đây phán xét người khác như vậy? Có thể nói cư dân HN nói năng thô lỗ, kém ý thức chăng?

Các đồng chí góp ý thảo luận với nhau nên dùng lời lẽ vừa phải thôi nhé!

Back