• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KKCHAT CHAT TRÊN MOBILE CHƯA BAO GIỜ HAY ĐẾN THẾ

datvietdatviet

Tặng ae pv phần mềm chat trên mobile này nà :D
vì nó là chinà nên chưa vọc đc nhiù nhưng ae yên tâm có cả tiếng anh nữa . Ae vào pm reng 1 tk , tk đăng ký rất rễ ấn lung tung cũng ra lun :D tính vh mà sao ko thể nào thấy ngôn ngữ đâu exe , dll , rsc ko thấy có 1 rsc có tiếng tàu nhưng vh xong chép vào cũng ko thấy lun
Tính năng chính : chat
ưu điển :
_ chat video bằng camera trước

_vào phòng chat với em nào là thấy mặt luôn ko phải xin wc như trên pc nhé :p

_có thể chát txt or video tùy ý
_thêm bạn , xoá bạn tùy ý
_girl china xinh ơi là xinh
nhược điểm :
_nóng máy nhanh hết pin
_ngôn ngữ chinà hơi khó vọc
_toàn em china chat (khả năng là vn chưa có pm này hoặc chưa tìm được nên chưa thấy )
ae phổ biến cho chị em phụ nữ của vn nha để pm này có thể sống ở vn trong nay mai nha !
Còn rất nhiều tính năng đang chờ ae trong soft KKCHAT này.
Thanks nếu thấy có ích !

MÌNH ĐÃ LẬP SẴN 1 TK AE RENG WEN RÙI LẬP TK RIÊNG NHE NICK LÀ 3812060 mk là 123456 lưu ý ae đăng ký rất rễ mò fát là ra

Chỉnh sửa cuối:
phần mềm này có vẻ hay đay,nhưng có cách naò để chát vn voi vn ko?hay chỉ chát dc vơí người tquốc.hix chả biết chát ntn cho hiểu nta viết j cả

mình chat đc và bạn chát đc ta add nick vào lên KK thì reng thui có gì đâu.chẳng qua chat phòng ko có vn thoi vì nó quá new mình là người vn đầu tiên chat KK ( khả năng thế )test thử đi b mà thấy hay sao ko thanks nhờ :D

PM này ko có ở VN thì cài vào cũng chẵng biết chát với ai , nếu chát với nước ngoài thì ko dc , vì ngôn ngữ có hạn :D
Nhược điểm : nóng mau hết pin thì ( chắc kiểu này vừa chat vừa sạc pin mới chịu nỗi :D)

PM này ko có ở VN thì cài vào cũng chẵng biết chát với ai , nếu chát với nước ngoài thì ko dc , vì ngôn ngữ có hạn :D
Nhược điểm : nóng mau hết pin thì ( chắc kiểu này vừa chat vừa sạc pin mới chịu nỗi :D)

ông này ngố nhờ tôi là người vn và tôi đã chát đc KK thế ông add nick tôi rồi 2 thằng chát với nhau :D ko đc à .cũng như yaho thôi vn làm gì có yaho chỉ co kimkim vitak

ông này ngố nhờ tôi là người vn và tôi đã chát đc KK thế ông add nick tôi rồi 2 thằng chát với nhau :D ko đc à .cũng như yaho thôi vn làm gì có yaho chỉ co kimkim vitak

thank rồi đấy nhưng mà mình ko biết chỗ add nik ở đâu cả?với lại lập nik ntn?ko lẽ nik là mấy số mà lúc vào nó hiện lên 3 dòng dòng đầu số 2 dòng dưới là ***** phải chăng đó là id và pass?có thể lập tên nik khác được ko bạn.và lập ntn làm ntn để add đc nik người khác bạn đã tìm hiểu đc j rồi hướng dẫn a e với.

đã test nhưng full kí tự china nên nản thích nhất là webcam free hehe :D

Bạn không hướng dẫn đăng ký ID à.Hướng dẫn để mọi người còn vọc chứ.

Nhân tiện đây mình hỏi có phần mềm yahoo mini cho điện thoại không mấy bồ? Mình muốn vào phòng chat của Yahoo trên điện thoại mà chẳng thấy phần mềm nào như vậy.

xem ra hơi khó với người việt đây. Slick shmessenger hay nimbuzz thôi. Tính năng wc cũng ko thích hợp lắm với túi tiền anh em mình. Hjhj

ôi,cài vô được rồi nhưng mà chả biết đường nào để sử dụng cả,có bác nào bản lĩnh thì thịt em này cho anh em dùng với

Phần mềm hay lắm. Tôi tìm hoài cái này, mong có bản EN thì ngon chứ TQ thế này thì khó phổ biến diện rộng lắm. (Giá Nimbuzz có video chat thì tốt quá nhưng voice cũng ngon lắm rồi)

Nhân tiện đây mình hỏi có phần mềm yahoo mini cho điện thoại không mấy bồ? Mình muốn vào phòng chat của Yahoo trên điện thoại mà chẳng thấy phần mềm nào như vậy.

có phần mềm chat Rum Vn của Indonexia mình đang dùng tuy ứng dụng Jar ko có chức năng VIDEO nhưng cũng khá hay vì chat rum và có rất nhiều Emotion đẹp lên vui phần mềm là mig33 đây là bản mình mới mod Icon thôi các bạn cũng thử xem nhé nếu hay tk mình cái :)) http://www.mediafire.com/?04i2le69aolb8t4

Back