• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KMSv7.0.32.s60v3 Việt hóa đầy đủ và chính xác nhất

cho xin 500vnd hình đi bác ơi! post bài không có hình minh họa là bị khóa đó;)

Bác thông cảm, máy tôi chưa cài phần mềm chụp màn hình. Có bác nào rảnh test thử rồi post giùm được không?

Posted via Mobile Device

đã có ai cài cái này chưa, tui cài vô con N82 báo là file bị lỗi và thoát lun, pác TMA test lại hộ cái nhé !

Đọc bài của bạn, tôi đại diện nhóm Việt hóa SymPViet xin có vài lời:

Tôi đã thử dùng phần mềm việt hóa ứng dụng KMS7.0 của một thành viên trong diễn đàn, tuy nhiên khi kiểm tra lại, tôi thấy một số câu từ được dịch với phong cách rất...google!

Bạn có thể trích dẫn từ nào phong cách google ko? Bạn xem bạn việt hóa xem ai google hơn ai, dịch phải cho ai cũng có thể hiểu chứ đừng có "ngày cập nhật" thành "ngày dữ liệu" :-??

... có câu sai hẳn với ý nghĩa của tiện ích ứng dụng...

Tôi sử dụng vẫn hiểu như thường, bạn đừng đem suy nghĩ của mình mà áp đặt nhé.

...điều quan trọng, tôi việt hóa để dễ dùng chứ không quảng bá tên tuổi, hay cố tình ghi sai bản quyền phần mềm như một số người từng làm trong khi nó không phải của mình viết ra, quan điểm của tôi là hãy để nguyên trạng như vốn nó có, hãy tôn trọng người viết ra nó).

Ví dụ tôi việt hóa, tôi ko được ghi là tôi việt hóa à, Phần thông tin của nó, xin hỏi bạn là điều gì làm cho bạn nói QuickOffice "cố tình ghi sai bản quyền phần mềm như một số người từng làm trong khi nó không phải của mình viết ra". Quan điểm của bạn thì kệ bạn, chúng tôi ko cần để ý bạn nghĩ gì. Bạn cũng không được phép đưa quan điểm của bạn (dù chưa biết ai đúng ai sai) ra mà phán xét.

Chúng tôi rất đối xử công bằng với mọi thành viên có khả năng đóng góp bài vở, tuy nhiên với những thành viên như bạn, nói thẳng bạn đừng buồn, với quan điểm đó, chúng tôi chẳng thèm phải tiếp đón.

Post bài sai qui định mà bày đặt ra quan điểm!

Tôi không nghĩ bạn lại phản ứng như vậy. Tôi đã xóa bài, bạn đừng giận.
Có điều bạn cần phân biệt: Ngày dữ liệu tức là ngày mà dữ liệu đó được nhà sản xuất cung cấp vào thời điểm đó (thường là khi cập nhật sẽ là dữ liệu mới nhất). Còn ngày cập nhật, có thể ngày bạn cập nhật ngày hôm nay nhưng dữ liệu vẫn là ngày trước đó (vì nhà cung cấp cho cho ra phiên bản mới). Thế nên mới có tình trạng update báo là: không tìm thấy dữ liệu mới trên máy chủ. Tuy nhiên, gần đây Psiloc cũng đã cập nhật thường xuyên.
Ứng dụng do Illsion đã xử lý, bạn nào gặp lỗi thì sign trước đã nhé.

Em nghĩ là bạn TMA là thành viên mới, chắc chưa hiểu rõ nội qui diễn đàn lắm, các bác cho bạn ấy làm quen dần, và bỏ qua chuyện này, em thấy bạn ý cũng biết tự kiểm điểm, tự xoá bài, nhận mình sai rồi, bạn ấy chắc sẽ là 1 thành viên có ích cho diễn đàn mà! Bác đừng giận bạn ý nữa nha!

Cài cái này có cần hack phone không mấy bạn? mình xài N85 không hack được. KHi cài nó báo ứng dụng được cung cấp từ nguồn không tin cậy. Vậy là nó out luôn. Giúp mình với

Cài cái này có cần hack phone không mấy bạn? mình xài N85 không hack được. KHi cài nó báo ứng dụng được cung cấp từ nguồn không tin cậy. Vậy là nó out luôn. Giúp mình với

Posted via Mobile Device
Phải hack mới cài được bạn ạ. Bây giờ đã có bản kaspersky mobile 8.0 rồi, bạn có thể cài bản đó hay hơn. Search trên diễn đàn nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Back