• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou 2.05 English *UPDATE*

hunterviet

Well-Known Member
KUGOU 2.05 BẢN TIẾNG ANH DỊCH BỞI Chickenz(03-07-2009)
Tạm dịch ở bản cập nhật lần này:
Miễn phí phần mềm âm nhạc. Phát triển độc lập của riêng mình encoder âm thanh, hỗ trợ để phát âm thanh của tất cả các tác phẩm, hỗ trợ chó mát gốc lời bài hát KRC năng động, công nghệ (để đạt được verbatim phát, tương thích với các truyền thống LRC lời bài hát); kết hợp với lời bài hát và ca sĩ của Trụ sở chức năng; Cùng với thời gian và đơn giản, hoàn toàn miễn phí, các tính năng như các nguồn lực thấp occupancy.

Thay đổi lớn & cập nhật các bản ghi:

Đăng nhập Cập nhật:

1. Tăng cường chức năng thay đổi màu sắc của da, việc thay brilliant tám màu sắc tại ngẫu nhiên.
2. Gia tăng các phím tắt giúp đỡ của bảng điều khiển.
3. Để tăng năng động, tin nhắn biểu tượng.
4. Để sửa chữa một số các tập tin âm thanh có thể không được chơi (hoặc chơi không phải là bình thường) của các lỗi.
5. Sửa chữa để bảo vệ chế độ sai chơi.
6. Hơn 6,900 toàn màn hình gương điển hình nghệ sĩ, và tối ưu hóa hình ảnh ghi nhận.
7. Để tiếp tục tối ưu hóa bộ nhớ sử dụng, chơi nhạc và nhiều hơn nữa thông suốt.
8. Để hỗ trợ các trang danh sách bài hát tắt hoạt động kinh doanh (1 / 3 có thể được lên / xuống trang).
9. Để hỗ trợ thêm phần đầu bằng tay jpg Ca sĩ (là thư mục E: / KuGou / SingerRes).
10. Tối ưu hóa và sửa chữa các chi tiết trên nhiều hơn một phiên bản lỗi.
11. Việc cài đặt này để hỗ trợ các gói giải ba: 176x208/240x320/320x240, bao gồm chi tiết các mô hình.

Tổng quan Chức năng:

1. Built-in hỗ trợ cho chất lượng cao Flac decoder.
2. Trưởng ca sĩ thông minh xác định, sẽ tự động tải về thông qua GPRS.
3. 36000 lời bài hát miễn phí cơ sở dữ liệu năng động, KRC.
4. The ultimate mini-chế độ chơi gorgeous.
Tải về và THANKS trước khi sử dụng.Thanks các pác đã đọc bài của em, có hơi dở vì nood English quá mong các pác thông cảm bỏ quá cho

Chỉnh sửa cuối:
Mong là sớm có bản tiếng việt Update lần này, giờ thì thưởng thức ngay thôi còn chờ gì nữa, bản cập nhật lần này quá Pro

Mong là sớm có bản tiếng việt Update lần này, giờ thì thưởng thức ngay thôi còn chờ gì nữa, bản cập nhật lần này quá Pro

Bạn edit lại tý chứ xài google dịch rồi để nguyên dán vào nghe chuối quá hà.:D

cái này có cần phải sign không bác? không bít đã fix lỗi hiện ":D" trong danh sách bài hát nữa hôk? em cài đi cài lại mấy bản cũ mệt lắm rùi!

cái này có cần phải sign không bác? không bít đã fix lỗi hiện ":D" trong danh sách bài hát nữa hôk? em cài đi cài lại mấy bản cũ mệt lắm rùi!

Không thấy file có ghi là UNSIGN nên chắc là SIGN rồi. Bạn cài vào nếu không bị báo lỗi chứng chỉ nghĩa là nó SIGN rồi.;;)

Cái này nghe nhạc có hay hơn ttpod ko các bác?Mình đang dungf ttpod thấy khá ổn.:-??

Cái này nghe nhạc có hay hơn ttpod ko các bác?Mình đang dungf ttpod thấy khá ổn.:-??

Anh không biết hay không nhưng vào giao diện thì cái list nhạc toàn là ô vuông và có bài bị mất tên luôn. Anh cũng đang xài TTPOD thấy cũng OK nên đang test cái này thử xem sao:-?:-?

Anh không biết hay không nhưng vào giao diện thì cái list nhạc toàn là ô vuông và có bài bị mất tên luôn. Anh cũng đang xài TTPOD thấy cũng OK nên đang test cái này thử xem sao:-?:-?
bác cài patch 4 run ttpod mà vẫn bị lỗi hiển thị list của kugou à,lạ nhỉ

Posted via Mobile Device

Để mình gỡ cả 2 ra cài lại xem sao, chắc là nó bị xung đột rùi.:-?
ko,ý em là nếu bác đã chạy ttpod ok thì tức là có patch 4 run ttpod hay chính xác là chinese patch.mà có cái này thì kugou ko bị lỗi nữa.

Posted via Mobile Device

2 cái này ko sung đột đâu, mình đã text kỹ rồi, Nếu nói về Nhạc thì Kugou không thua ttpod đâu, lại hiển thị lời bài hát rất pro, lời chạy karaoke cả khi ra ngoài màn hình chính. Các pác cứ cài thử đi, các phiên bản cũ quét nhac thư muc hơi chậm nhưng ở bản này thì mọi thứ đều rất nhanh, fix 1 số lỗi không thoát được như vản 2.04 beta và còn những điều khác nữa.....

Chỉnh sửa cuối:
Kugou bản 2.04 beta xung đột với PowerMP3 và X-plorer. Các pác nên xóa bản cũ và cài bản này vào. Đã cài rất kỹ, cài lại nhiều lần và đưa ra nhận xét như vậy

Back