• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou 2.10 CN Phiên bản chính thức cho S60v3

hunterviet

Well-Known Member
Đây là PM nghe nhạc đỉnh cao ngang ngửa với TTPod, Đây là phiên bản chính thức 2.10 chứ ko còn là Beta nữa. Các bạn down về và text thử luôn nhé, Mong chờ sớm có bản VH từ các Pro. Đây là hình ảnh mới nhất của PM bản mới này

Các cập nhật ở bản chính thức này:
1.Một loạt các mô hình với giao diện đặc sắc rực rỡ
2.Thiết lập các tùy chọn và cài đặt để tăng thêm và đẩy mạnh thao tác người dùng
3.Hỗ trợ bài hát ID3 tốt hơn với lời bài hát được hiển thị
4.Nhạc tự tạm dừng ưu tiên cho cuộc gọi,tin nhắn đến và tiếp tục khi kết thúc cuộc gọi,tin nhắn
5.Giới thiệu những sản phẩm để tối ưu hóa về tốc độ và tiết kiệm chi phí lướt web

Sửa chữa tại bản beta:
1/Quyét bài hát tại thư mục người dùng chỉ định, quyét nhạc nhanh
2/Danh sách chức năng mã hóa playlist
3/Tăng khả năng tìm kiếm, trợ giúp

Còn chờ gì nữa mà ko down về ngay vì bản này quá Pro:)):)):))
Cho xin phát Thanks để hưởng ứng nhé các Bạn:p

Chỉnh sửa cuối:
Đây là PM nghe nhạc đỉnh cao ngang ngửa với TTPod, Đây là phiên bản chính thức 2.10 chứ ko còn là Beta nữa. Các bạn down về và text thử luôn nhé, Mong chờ sớm có bản VH từ các Pro. Đây là hình ảnh mới nhất của PM bản mới này

Nhưng nó toàn tiếng Tàu không mà, khó xài quá:(

Đây là bản chính thức ra ngày 14.08.2009 em đưa lên cho ae nào thích và là fan của Kugou down về dùng thử, còn chờ bản Việt hóa chứ toàn Cá Tàu cũng ko khoái lắm

Đây là bản chính thức ra ngày 14.08.2009 em đưa lên cho ae nào thích và là fan của Kugou down về dùng thử, còn chờ bản Việt hóa chứ toàn Cá Tàu cũng ko khoái lắm

Chỉ cần có bản tiếng Anh là được rồi còn VH thì cứ từ từ chứ toàn tiếng Tàu không thì cũng chẳng biết đâu mà lần. Ai là FAN hâm mộ thì cứ test trước rồi cho a e xin chút ý kiến nhé.;;);;)

Chỉ cần có bản tiếng Anh là được rồi còn VH thì cứ từ từ chứ toàn tiếng Tàu không thì cũng chẳng biết đâu mà lần. Ai là FAN hâm mộ thì cứ test trước rồi cho a e xin chút ý kiến nhé.;;);;)

Lấy được 6120 về em sẽ text ngay, em là fan của Kugou từ thời kỳ đầu ra mắt đến giờ đó, nhưng trên PC tất nhiên là dùng WMP11 rồi, chứ chú Kugou toàn tiếng tàu có ai dịch cho đâu mà dùng:)):))

bản đâu pro?:(

Các cập nhật ở bản chính thức này:
1.Một loạt các mô hình với giao diện đặc sắc rực rỡ
2.Thiết lập các tùy chọn và cài đặt để tăng thêm và đẩy mạnh thao tác người dùng
3.Hỗ trợ bài hát ID3 tốt hơn với lời bài hát được hiển thị
4.Nhạc tự tạm dừng ưu tiên cho cuộc gọi,tin nhắn đến và tiếp tục khi kết thúc cuộc gọi,tin nhắn
5.Giới thiệu những sản phẩm để tối ưu hóa về tốc độ và tiết kiệm chi phí lướt web

Sửa chữa tại bản beta:
1/Quyét bài hát tại thư mục người dùng chỉ định, quyét nhạc nhanh
2/Danh sách chức năng mã hóa playlist
3/Tăng khả năng tìm kiếm, trợ giúp

Còn chờ gì nữa mà ko down về ngay vì bản này quá Pro:)):)):))
Cho xin phát Thanks để hưởng ứng nhé các Bạn:p

Không hiểu "quyét" đâu nhé.

Không hiểu "quyét" đâu nhé.

Là chọn nhạc trong máy đó bạn. Ko hiểu thì đừng dùng nữaX-(, sao phải post bài theo lối chống ko chả có đầu có đuôi bất lịch sự như vậy??? Nóng rồi đóX-(

Là chọn nhạc trong máy đó bạn. Ko hiểu thì đừng dùng nữaX-(, sao phải post bài theo lối chống ko chả có đầu có đuôi bất lịch sự như vậy??? Nóng rồi đóX-(

Vì bạn viết sai chính tả mà chỉ có "quét" chứ không có "quyét" đâu. Từ này không có trong từ điển.

Vì bạn viết sai chính tả mà chỉ có "quét" chứ không có "quyét" đâu. Từ này không có trong từ điển.

Nên có tính hài hước chút sẽ thấy hay hơn khi phát âm những từ đó, hạnh họe ghê ta, đã có bản anh hóa trên 4rum bạn down về dùng nha;;)

Back