• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kugou Mobile Music Player v2.11 S60v3 SymbianOS9.x English Translated by chickenz

kienvp

Kugou Mobile Music Player v2.11 S60v3 SymbianOS9.x English Translated by chickenz update

http://img234.imageshack.us/img234/8230/screenshot0126uo0.jpghttp://img242.imageshack.us/img242/9974/screenshot0124jq1.jpg

Kugou Mobile Music Player v2.11 S60v3 SymbianOS9.x English Translated by chickenz full version .
phần mềm nghe nhạc chuyên nghiệp không thua kém Ttpot3.51 .
có giao diện đẹp mắt, chất lượng âm thanh hay, có sẵn nhiều EQ thông dụng, hỗ trợ MiniPlayer và Lyric *.lrc như TTPod ... ngoài ra bạn có thể thay đổi màu sắc của skin .
Kugou Mobile Music Player còn có nhiều tính năng khác như :hẹn giờ, báo thức, tìm kiếm Skin qua mạng, đặc biệt là ở phần Lyric có rất nhiều tính năng cần được khám phá .

tính năng:

1. Chất lượng cao được xây dựng trong hỗ trợ Flac Decoder

2. Ca sĩ đầu nhận dạng tự động mà không cần lưu lượng truy cập

3. Nâng cao Motion lyrics KRC Kara OK

4. The ultimate gorgeous mini chơi chế độ

Bản cập nhật nền tảng Cool cho di động nghe nhạc 2,11 phiên bản đầy đủ (S60v3 series)

1 .* TAB dịch vụ âm nhạc tập trung vào các ứng dụng nhiều chức năng;

2. Bạn có thể đặt chuông điện thoại trong phần mềm khi sốc;

3. Bạn có thể đặt âm lượng chuông trong phần mềm;

4. Di chuyển con trỏ đến nhẫn, bạn có thể sẵn lắng nghe những âm chuông điện thoại di động;

5. Phần mềm sẽ được ký kết, E71 và điện thoại di động khác không sửa đổi các thiết lập sẽ có thể chạy;

6. Thiết lập Trung tâm nhất, "các chức năng bổ sung", thêm chế độ ngủ;

7. Tăng trong giao diện chờ, theo "C" chìa khóa để trở về giao diện chính, phím tắt;

8. Song danh sách để thêm bài hát "Physical xóa" chức năng;

9. Sửa đổi đối phó lyrics lyrics phù hợp để nâng cao.

Chỉnh sửa cuối:
Đề nghị giới thiệu bằng tiếng Việt nha bạn. Cho 24h để edit bài hoàn chỉnh!!

Posted via Mobile Device
sorry vì bản này mình chỉ làm rsc, ko có thời gian pack lại và edit skin, nên dùng lủng củng lắm. Các bạn thông cảm nhé!
P/s: người pack ko phải là mình nên nếu có lỗi gì khi install nhớ báo lại để mình biết. Thanks.

Chỉnh sửa cuối:
Đề nghị giới thiệu bằng tiếng Việt nha bạn. Cho 24h để edit bài hoàn chỉnh!!

tại vì trên diễn đàn post bản cũ rồi nên bản này mình không giới thiệu bằng tiếng việt .

Posted via Mobile Device
sorry vì bản này mình chỉ làm rsc, ko có thời gian pack lại và edit skin, nên dùng lủng củng lắm. Các bạn thông cảm nhé!
P/s: người pack ko phải là mình nên nếu có lỗi gì khi install nhớ báo lại để mình biết. Thanks.
bản này được dịch sang tiếng anh bởi chickenz ngừoi trung quốc không phải ông đâu .

tại vì trên diễn đàn post bản cũ rồi nên bản này mình không giới thiệu bằng tiếng việt .

bản này được dịch sang tiếng anh bởi chickenz ngừoi trung quốc không phải ông đâu .

Bạn nói chưa chuẩn? Chickenz là người Mông cổ! :|

thế à, thế mình xin lỗi vì đã nhận vơ nhé, tại thấy tên giống mình nên nhận bừa ý mà =)) chết sặc mất =))
Posted via Mobile Device

thế à, thế mình xin lỗi vì đã nhận vơ nhé, tại thấy tên giống mình nên nhận bừa ý mà =)) chết sặc mất =))
Posted via Mobile Device

Thật đáng xấu hổ.
Ah cho mình hỏi bản Koguo này có hỗ trợ nhạc đuôi Flac nữa ah. Nếu có thì hay wá

Posted via Mobile Device

Thật đáng xấu hổ.
Ah cho mình hỏi bản Koguo này có hỗ trợ nhạc đuôi Flac nữa ah. Nếu có thì hay wá
Posted via Mobile Device
Xấu hổ hơn là người leech bài ko biết ai là tác giả mà phát biểu liều bạn ạ. Bản này mình làm rsc và drAdeLante bên Ipmart pack lại. Bạn có thể vào đó đọc. Mình thấy buồn cười khi kienvp bảo mình là người Trung Quốc. Mình nhập quốc tịch TQ bao h ko biết? I'm Vietnamese, dude!!!!! =))
Posted via Mobile Device

Xấu hổ hơn là người leech bài ko biết ai là tác giả mà phát biểu liều bạn ạ. Bản này mình làm rsc và drAdeLante bên Ipmart pack lại. Bạn có thể vào đó đọc. Mình thấy buồn cười khi kienvp bảo mình là người Trung Quốc. Mình nhập quốc tịch TQ bao h ko biết? I'm Vietnamese, dude!!!!! =))
Posted via Mobile Device

uh tui là người đáng xấu hổ được chưa .có thế mà cũng cãi nhau :D

Chỉnh sửa cuối:
Thật đáng xấu hổ.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

uh tui là người đáng xấu hổ được chưa .có thế mà cũng cãi nhau :D

Stop các bạn nhé! Thảo luận về pm này đi.:D

Thật đáng xấu hổ.

Posted via Mobile Device

bản cũ hỗ trợ cả FLAC, chắc bản update vẫn thế thôi, mình thì ko dùng cái này, gỡ ra rùi :)

Thật đáng xấu hổ.

Posted via Mobile Device

Bản này hỗ trợ hầu hết các định dạng , kể cả nhạc Lossless ( bao gồm cả FLC ).

Back