• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou V1.38 Translated Viethoa_Hieu_mobilehn_modified

em cài trên con n82 chưa hack xài ok nhưng mà em exit ra không được nó báo lổi

PM này ko thể EXIT được."Tính năng ko được hỗ trợ".Chán thật.Mình dùng n96

em củng bị như anh.anh cài thêm cái pm ttpod vô là hết bị ah.

Fone mình chưa Hack nên ko cài được TTPOD.Còn về PM KUGOU này mình vừa bị thêm 1 eror nữa là ko hiển thị tên bài hát trong ALL SONG.

mình có Cer roy`, nhưng khi cài Kugou vào vẫn bị ko thể exit do "ko hỗ trợ", ko hiển thị tên bài hát trong All song :|
~~> vậy là cuối cùng cũng có người lỗi hệt mình :(

Fone mình chưa hack nhưng vẫn cài đc mà, vẫn hát đc, ko chọn dc bài thoy, vì nó hiện mấy trăm dòng E:\

mình có Cer roy`, nhưng khi cài Kugou vào vẫn bị ko thể exit do "ko hỗ trợ", ko hiển thị tên bài hát trong All song :|
~~> vậy là cuối cùng cũng có người lỗi hệt mình :(

Fone mình chưa hack nhưng vẫn cài đc mà, vẫn hát đc, ko chọn dc bài thoy, vì nó hiện mấy trăm dòng E:\

Chính xác.Mình cũng bị như vậy.Việc này phải nhờ MOD giúp thôi!!

cho em hỏi cái này zới TTPod.cái nào chạy mượt,dễ cài lẫn dễ dùng hơn zạ?[em hơi tham:p].Em xài n73me đã hack phone rùi.Thankz

sao mình cài xon chạy nó lại ko cho tắt chương trình , các bác chỉ em với , em dùng N73

Back